Hỏi đáp các thắc mắc trong Microsoft Project

Mai Văn Lực

Thành viên rất triển vọng
Khi sử dụng chức năng Out dent hoặc In dent để phân cấp các công việc.
Tuy nhiên có một số công việc sau khi sử dung Indent thì không thể sử dụng Out dent????????????

lexuankien

Thành viên mới
hoi ve cach tao o trong project, co ai biet chi minh voi.

ksxdtoan

Thành viên mới
Vẽ biểu đồ cung ứng vật liệu và biểu đồ máy thi công trong ms project

Các anh/chị nào biết vẽ biểu đồ cung ứng vật liệu và biểu đồ máy thi công trong ms project 2003 có thể hướng dẫn cụ thể cho mình được không, hoặc nếu có link tài liệu có thể share cho mình để mình tìm hiểu. Địa chỉ yahoo, mail của mình là: ksxdtoan@yahoo.com Chân thành cảm ơn các bạn.

trinhtrung

Thành viên mới
Hỏi

tôi muốn hỏi ví dụ một công tác A nào đó thi công 10 ngày số nhân công trong mỗi ngày la 15 người nhưng do một số sự thay đổi có một một số ngày làm số lượng công nhân có thể tăng lên hoặc giảm xuống thi thay đổi bằng cách nao?

B

bidanh

Guest
Các anh/chị nào biết vẽ biểu đồ cung ứng vật liệu và biểu đồ máy thi công trong ms project 2003 có thể hướng dẫn cụ thể cho mình được không, hoặc nếu có link tài liệu có thể share cho mình để mình tìm hiểu. Địa chỉ yahoo, mail của mình là: ksxdtoan@yahoo.com Chân thành cảm ơn các bạn.
Các Pro trả lời hộ với ah. E cũng đang thắc mắc vấn đề này! Có cách nào gộp chung biểu đồ của các loại vật liệu lại 1 bảng ko? Máy cũng vậy (Còn tách riêng thì em xuất ra được)