Hỏi về dự toán acitt

quangthuyen123

Thành viên mới
Chào mọi người!
Em mới dùng dự toán acitt,e mới gặp 1 lỗi mong mọi người giúp cho.
Sau khi lập dự toán về phần xây dựng e có lập dự toán về phần lắp đặt thiết bị,sau khi chay xong không hiểu tại sao có một số công tác của em về phần lắp đặt ở trong bảng phân tích vật tư lại có hệ số vật liệu là 1*0(ví dụ như công tác lắp đặt đường ống dk 76).
Mong mọi người chỉ giúp!thanks!

pachiot10

Thành viên năng động
Làm gì mà mắng người ta kinh thế, ko biết thì hỏi thôi mà. Bạn dùng acit thì phần xây dựng và lắp đặt bạn phải chạy làm 2 dự toán riêng biệt, ko chạy chung trên 1 bản dự toán được đâu.

quangthuyen123

Thành viên mới
không!

Làm gì mà mắng người ta kinh thế, ko biết thì hỏi thôi mà. Bạn dùng acit thì phần xây dựng và lắp đặt bạn phải chạy làm 2 dự toán riêng biệt, ko chạy chung trên 1 bản dự toán được đâu.
không phải!mình chạy riêng ấy chứ!nhưng riêng phần lắp đặt thiết bị một số công tác ở bảng Phân tích vật tư lai có hệ số là 1*0.ý mình hỏi là như thế mà mình không biết tìm lỗi do đâu nên nhờ mọi người.

hotmen_8x_pro

Thành viên quan trọng (VIP)
Tôi chưa hiểu ý câu hỏi của bạn. Bạn có thể post file của bạn lên để anh e góp ý và trả lời câu hỏi của bạn chứ?

CE114-04

Thành viên cực kỳ nhiệt tình
ngu oi la ngu,vao GXD ma hoi cai nay a,ac, cung co the noi la ngay tho day,ko biet co trong trang ko

Bạn ấy không biết mới hỏi? Bạn có biết thì trả lời đi. Bạn đừng nghĩ bạn biết mà phát ngôn ra những lời như thế? Hãy thử nghĩ xem bạn biết được bao nhiêu mà "Chém gió" thế!

Thân ái

pachiot10

Thành viên năng động
hotmen nói đúng đấy, bạn up file lên và đánh dấu vàng những chỗ bạn thắc mắc thì mới nói được, chứ chung2 thế khó nói chính xác lắm