Hỏi về điều kiện làm việc,cơ hội thăng tiến,thu nhập khi làm ở ban quản lý dự án của chủ đầu tư?????

lantan

Thành viên mới
Hiện tại em sắp xin vào ban quản lý dự án của chủ đầu tư công trình ở hà đông(cty này là công ty cổ phần vốn tư nhân nhưng cũng khá lớn) . em ra trường đc khoảng 1,5 năm, nếu làm ở đây là cán bộ kỹ thuật bình thường thôi( ban qlda này có 5 người-nếu kể cả em)

Bác nào có kinh nghiệm làm ở ban quản lý dạng thế này hay đã từng kinh qua tư vấn giúp em v ới làm ở những chỗ như thế này liệu có bổng lộc gì nhiều k???(vì thực sự e đang khó khăn cần tìm chỗ có thu nhập ổn ổn) .Làm ở đây lâu dài thì sau này tương lai có tốt không???(vì e nghe nói làm quản lý dự án lơ mơ chuyên môn lắm sau này muốn làm riêng k biết chuyên môn gì đâu,hixhix)?

Mong các anh có king nghiệm cho em lời khuyên với ạ!!! Hiện em đang phân vân làm ở đây hay làm chỗ khác (về thi công ) ạ???và nếu làm ở ban quản lý này thì xin mức luơng ban đầu bao nhiêu dc nhỉ???(6trieu có cao quá k với thời buổi vật giá thế này)

Cám ơn các anh nhiều!!!

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới