Hỏi về sơ đồ mạng trong project

chauindeco

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Tôi xin được hỏi diễn đàn:
1. Cách in tiến độ theo sơ đồ mạng trong project.
2. Có chương trình nào làm được sơ đồ mạng ko vì tôi thấy trong project sơ đồ mạng ko đúng lắm.

Bạn nào biết xin chia sẻ với anh e nhé.
chân thành cảm ơn

X

xaydungvietnam17

Guest
Tôi xin được hỏi diễn đàn:
Có chương trình nào làm được sơ đồ mạng ko vì tôi thấy trong project sơ đồ mạng ko đúng lắm.
Bạn có thể nói rõ không đúng lắm ở điểm gì? Chứ chung chung vậy, anh em rất khó trả lời.
Riêng các phần mềm khác cũng có đó, tuy nhiên tôi không nhớ tên vì không dùng. Nó về cơ bản cũng giống Project. Hồi trước có được tài liệu hướng dẫn của phần mềm này từ đơn vị của Tổng sông Đà. Nhưng Project theo tôi là phổ biến.

chauindeco

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Tôi được giao nhiệm vụ lập tiến độ thực hiện dự án đầu tư bằng sơ đồ mạng. Tuy dùng chương trình project lâp xong rồi nhưng tôi ko thể copy và dán sang CAD in cho đẹp được, Bạm biết xin chỉ giáo.

Xin cảm ơn, (Tôi cũng đã in dc sơ đồ mạng trong project nhưng xấu quá )

khoaxd9

Thành viên mới
Bác nào có bài mẫu về lập tiến độ bằng Project (trong đồ án TCTCA1)cho em xin với.cho em cảm ơn trước nhé.Email của em là:Glory_vbhp@yahoo.com

Last edited by a moderator:

quocbinhvip

Thành viên mới
:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-wsao ko down đc zây? trời đất ơi mất công để down zậy trời

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới