Mẫu báo cáo thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.

DutoanGXD

SmartSoftware
Mời các tham khảo mẫu báo cáo thẩm tra TKBVTC-DT công trình được soạn thảo trên cơ sơ Thông tư số 03/2009/TT-BXD và 04/2010/TT-BXD của Bộ Xây dựng.
1. Phần TKBVTC soạn thảo theo phục lục số 1 Thông tư số 03/2009/TT-BXD ngày 26/3/2009 của Bộ Xây dựng.
2. Phần dự toán soạn thảo theo phục lục số 7 Thông tư số 04/2010/TT-BXD ngày 26/5/2010 của Bộ Xây dựng.

File đính kèm

• Mau Bao cao Tham tra TKBVTC.rar
    23,4 KB · Đọc: 9.985
Last edited by a moderator:

lamriver

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Sao tài liệu trên Giá xây dựng bây giờ phải mua nhỉ???
Để có tài liệu đó bạn pth911 phải đầu tư suy nghĩ, thời gian và cả kinh nghiệm (xương máu) để có được sản phẩm bạn ạ, mình rất trân trọng những con người như vậy, nếu đồng tiền làm ra từ đầu óc, sức lao động của mình thì điều đó là chính đáng thôi bạn ạ. Thân

lamriver

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Mấy thứ tài liệu vớ vẩn mà mua làm gì. Nên mua bán có chọn lọc.
Này bạn, thế nào là vớ vẩn (người được dạy dỗ đến nơi đến chốn không nên nói như vậy), tài liệu ai có nhu cầu thì chọn mua, ai không mua thì thôi chẳng ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới cả, rất đỗi bình thường mà sao các bạn xúc động quá vậy, việc mua bán tài liệu trên mạng thì đầy, thời đại bây giờ nên mở rộng tầm mắt một chút, Chào nhé.

Last edited by a moderator:

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Mấy thứ tài liệu vớ vẩn mà mua làm gì. Nên mua bán có chọn lọc.
Dù chất lượng của tài liệu rất tốt hoặc chưa đáp ứng được yêu cầu của bạn thì những nhận xét như bạn đưa ra mình thấy là chưa phù hợp. Mong rằng bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi đưa ra những nhận xét, đánh giá .

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Tôi đề nghị anh em viết trên diễn đàn những từ đừng văn hóa, đừng viết những từ của những người chợ búa. Các bác có cung thì các anh khác có cầu, nếu bác không cần thì đừng nói gì bác trandinhgiang ạ. Cảnh cáo bác, bác năng động thì post free cho mọi người đi. Chào thân ái

Lao Ái

Thành viên mới
Mọi người nên trân trọng chất xám của những người nhiệt huyết với diễn đàn, chứ không nên có những ý kiến không hay như vậy

ngocquang_hau

Thành viên mới
cho mình hỏi tiền mua tài liệu đổ về đâu, ban quản trị gxd hay ai... người pót tài liệu khi được tải nhiều có được hưởng những j khi mà tài liệu của họ được hưởng ứng và tải về nhiều

meorinhchuot

Thành viên có triển vọng
Mình đính chính lại chút:
Thông tư số 03/2009/TT-BXD là nói về thẩm định, là trách nhiệm của chủ đầu tư
còn TT 04/2010/TT-BXD của Bộ Xây dựng mới là mẫu báo cáo thẩm tra của tư vấn

GXD JSC

Công ty CP Giá Xây Dựng
Đứng trên tất cả các phương diện và khía cạnh mà nói thì ai làm thì sẽ được hưởng thôi ạ.Tiền đó là do công sức và trí tuệ của người tạo ra sản phẩm mà, đúng không ạ.Đó là thành quả của người có cái ĐẦU và TẦM NHÌN XA. :)

kurtk6

Thành viên mới
Thanks bạn rất nhiều!
hi vọng bạn có nhiều tài liệu mẫu hơn nữa!