Mẫu lập dự án đầu tư

Thanh_Datmxd

Thành viên mới
Đây là mẫu lập dự án đầu tư mua sắm thiết bị thi công của công ty mình, các bác co thể tải về tham khảo

Bác ơi. Bác cho em hỏi. Đây là mẫu cho thiết bị thi công, mình có thể tính lỗ lãi được. Thế còn Mua sắm thiết bị phục vụ công việc đi lại của cán bộ thì làm thế nào?

kientchang

Thành viên mới
thanks. mình đang học môn thiết lập và td da dt. mình muốn tìm 1 số tài liệu về dự án của 1 số công ty để tham khảo. Ai có cho mình xin nha. thanks.

lapduanmp

Thành viên mới
Last edited by a moderator:

ks.duc

Thành viên rất năng động
Hiện mình có một số dự án đã và đang triển khai. Về khu đô thị- tổ hợp văn phòng căn hộ, nhà máy sản xuất xi măng, vỏ bao, quy hoạch hạ tầng khu công nghiệp, tổ hợp nhà máy xử lý chất thải - tái chế; dự án sân gofl; nhà máy chế biến cà phê...
Rất mong được giao lưu và trao đổi cùng mọi người về dự án đầu tư- Một sở trường và niềm đam mê. x(

thangtay

Thành viên mới
mình đang cần mẫu lập dự án đầu tư xây dựng nhà mấy ghạch không nung,bác nào có mẫu thì gửi cho em tham khảo với nhé,em đang cần gấp,cẳm ơn các bác nhiều nhé. gửi vào hòm thư cuă em là thangtay_hg@yahooo.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới