Mời các bạn tham gia trải nghiệm Dự toán GXD bản Chiến Thắng

Status
Không mở trả lời sau này.

bagiaquynh

Thành viên mới
Họ và tên:Chu Xuân Quỳnh
Đơn vị công tác: Công ty TNHH Kiến Hưng
Tỉnh/thành: Hà Nội
Kinh nghiệm về dự toán: 8 tháng
Tên đăng ký (nick) hoặc số bài viết trên diễn đàn: bagiaquynh
Địa chỉ email: chuxuan.quynh@yahoo.com.vn
Bạn đang dùng Dự toán GXD khóa cứng, hay khóa mềm, làm thế nào mà bạn sở hữu được: em chưa dùng bao giờ.
Ý kiến, đánh giá của bạn (hoặc ai đó nói với bạn) về bản Dự toán GXD đang sử dụng: Hy vọng ban quản trị cho em dùng thử,e nghĩ phần mềm này sẽ giúp ích cho em rất nhiều trong quá trình làm việc.

Vu_Hung

Thành viên có triển vọng
Họ và tên: Vũ Thị Hưng
Địa phương: Bắc Ninh
Kinh nghiệm về dự toán: 5 năm
Tên đăng ký (nick) trên diễn đàn giaxaydung.vn: Vu_Hung
Số bài viết trên diễn đàn giaxaydung.vn: 04
Địa chỉ email: viethung24082004@yahoo.com
Bạn đang dùng Dự toán GXD khóa cứng, hay khóa mềm, làm thế nào mà bạn sở hữu được? Tôi chưa dùng dự toán GXD.
Ý kiến, đánh giá của bạn (hoặc ai đó nói với bạn) về bản Dự toán GXD đang sử dụng:
Tôi tham gia diễn đàn giaxaydung cũng đã lâu, tuy không thường xuyên viết bài do điều kiện thời gian, công việc, nhưng giaxaydung luôn là một địa chỉ tin cậy khi tôi cần tìm kiếm dữ liệu và trau dồi kiến thức. Tôi đang sử dụng phần mềm dự toán ACitt, nhưng thấy có rất nhiều lời khen dành cho dự toán GXD như giao diện quen thuộc, dễ sử dụng, quản lý, và nhập dữ liệu từ các phần mềm khác, hy vọng sẽ được trải nghiệm và thực sự giúp ích được mình trong quá trình làm việc.

Last edited by a moderator:

thanhnoidnt

Thành viên nhiều triển vọng
Đăng ký trải nghiệm Dự toán GXD Chiến Thắng beta:

Họ và tên: Vũ Thanh Nội
Đơn vị công tác: Công ty CP tư vấn xây dựng và phát triển nông thôn
Kinh nghiệm về dự toán: 2 năm
Tên đăng ký (nick) hoặc số bài viết trên diễn đàn: thanhnoidnt
Địa chỉ email: thanhnoidnt@gmail.com
Bạn đang dùng Dự toán GXD khóa cứng, hay khóa mềm, làm thế nào mà bạn sở hữu được?
Hiện tại chưa sử dụng
Ý kiến, đánh giá của bạn (hoặc ai đó nói với bạn) về bản Dự toán GXD đang sử dụng: Theo một người bạn làm cũng dự toán có nói: DT GXD Có nhiều tính năng mới rất thuận lợi cho công việc lập dự toán.
Mình rất mong được sử dụng phiên bản dùng thử của GXD và các tình huống thử nghiệm.

Holy

Thành viên có triển vọng
Họ và tên: Đỗ Ngọc Thắng
Đơn vị công tác: Vietinbank
Kinh nghiệm về dự toán: 2 năm
Tên đăng ký (nick) hoặc số bài viết trên diễn đàn: Holy
Địa chỉ email: holy43x1@yahoo.com
Bạn đang dùng Dự toán GXD khóa cứng, hay khóa mềm, làm thế nào mà bạn sở hữu được? Đang sử dụng bản Dự toán GXD khóa mềm, được tặng do tham gia các lớp QLDA và Lập dự toán của công ty GXD tổ chức tháng 5-7/2010.
Ý kiến, đánh giá của bạn (hoặc ai đó nói với bạn) về bản Dự toán GXD đang sử dụng: Bản thân đã dùng qua một số phần mềm DT khác như (Acitt, G8) nhưng bản dự toán GXD có thể nói là hoàn thiện nhất, nhỏ gọn nhất, đặc biệt tính năng Tính bù giá ca máy rất hữu dụng. Chúc DT GXD ngày càng phát triển để giải phóng sức lao động cho anh em.

Dự toán GXD Chiến Thắng beta 1 đã được nâng cấp lên bản thử nghiệm beta 2 xem tại đây.

Status
Không mở trả lời sau này.