Nghị định 25/CP ngày 25/3/1993

• Khởi xướng trandinhhung
  • Ngày gửi
T

trandinhhung

Guest
Hi all,
Mình down được nghị định 25-CP NGÀY 23-5-1993 QUY ĐỊNH TẠM THỜI CHẾ ĐỘ TIỀN LƯƠNG MỚI CỦA CÔNG CHỨC, VIÊN CHỨC HÀNH CHÍNH, SỰ NGHIỆP VÀ LỰC LƯỢNG VŨ TRANG tuy nhiên lại không có được hệ thống bảng lương kèm theo của nghị định.
Nhờ các pác tìm giúp.
Cám ơn rất nhiều.
P/S có cả cái thông tư hướng dẫn nữa!

File đính kèm

• 25-CP.doc
    25,3 KB · Đọc: 865
  • 32_1999_TT-LĐTBXH.doc
    26,2 KB · Đọc: 580
L

levinhxd

Guest
Hi all,
Mình down được nghị định 25-CP NGÀY 23-5-1993 QUY ĐỊNH TẠM THỜI CHẾ ĐỘ TIỀN LƯƠNG MỚI CỦA CÔNG CHỨC, VIÊN CHỨC HÀNH CHÍNH, SỰ NGHIỆP VÀ LỰC LƯỢNG VŨ TRANG tuy nhiên lại không có được hệ thống bảng lương kèm theo của nghị định.
Nhờ các pác tìm giúp.
Cám ơn rất nhiều.
P/S có cả cái thông tư hướng dẫn nữa!

Bạn đang cần Bảng lương và sử dụng những Nghị định cũ này để làm gì vậy? Những nghị định cũ này đã hết hiệu lực từ lâu! Hiện nay Chính phủ đã ban hành các nghị định mới về tiền lương rồi mà!
Cũng có thể bạn đang cần tìm hiểu 1 vấn đề gì đó thuộc về quá khứ :D! nên mình sẽ post lên đây cho bạn tham khảo bảng lương A6 -Bảng lương cũ (Bây giờ đã thay thế bằng bảng lương A.1.8 theo nghị định 205/2004)

File đính kèm

• Luong A6_xay lap.xls
    107,5 KB · Đọc: 522
T

trandinhhung

Guest
Bạn đang cần Bảng lương và sử dụng những Nghị định cũ này để làm gì vậy? Những nghị định cũ này đã hết hiệu lực từ lâu! Hiện nay Chính phủ đã ban hành các nghị định mới về tiền lương rồi mà!
Cũng có thể bạn đang cần tìm hiểu 1 vấn đề gì đó thuộc về quá khứ :D! nên mình sẽ post lên đây cho bạn tham khảo bảng lương A6 -Bảng lương cũ (Bây giờ đã thay thế bằng bảng lương A.1.8 theo nghị định 205/2004)

Hi,
Đây chính là bảng lương A6 mình upload lên mạng mà!
NĐ 205 là lương cho các công ty, tổng công ty nhà nước
NĐ 204 là lương cho cán bộ , viên chứ và lực lượng vũ trang
nó tương ứng với các nghị định đời cũ là 26/CP và 25/CP
Mình làm về kiểm toán, có liên quan đến các tài liệu ở mọi thời kỳ (nếu cần cho dự án) vì vậy mong có tài liệu.
Nhờ a e tìm giúp!
Thanks