Phầm mềm chuyển giao diện Office 2007 về giống Office 2003

phanhanhdai

Thành viên rất triển vọng
Từ khi Office 2007 được phổ biến do tính giao diện của nó mới, mọi người sau một thời gian dài dùng vẫn thấy khó thích ứng. Mình xin tặng mọi người phần mềm sau khi cài đặt nó sẽ tích hợp với Office2007 để thêm một Menu giống hệt office2003.

File đính kèm

• Office 2007 giong 2003.rar
    338,2 KB · Đọc: 1.656

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Từ khi Office 2007 được phổ biến do tính giao diện của nó mới, mọi người sau một thời gian dài dùng vẫn thấy khó thích ứng. Mình xin tặng mọi người phần mềm sau khi cài đặt nó sẽ tích hợp với Office2007 để thêm một Menu giống hệt office2003.
Chào bạn, cảm ơn bạn đã sưu tầm gửi chia sẻ vởi mọi người. Bạn cho mình hỏi có phần mềm nào mà tự động hóa các menu của Office 2003 từ tiếng Anh sang tiếng Việt không (vì mình có đọc lướt qua quyển vi tính thật đơn giản của bác Dương Mạnh Hùng nào đó có nói đến). Nếu được cho mình xin, mình cảm ơn nhiều.

ducthanhgtvt

Thành viên rất triển vọng
Bác này định kéo tụt sự tiến hoá của nhân loại xuống à? Office 2007 quá tuyệt vời, ai chưa quen thì bỏ thời gian ra nghiên cứu đi.:D

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới