Sách về quản lý dự án bằng tiếng Anh

• Khởi xướng chaunghich
  • Ngày gửi
C

chaunghich

Guest
Ai có tài liều về quản lý dự án ngành cầu đường bằng tiếng Anh, cho tôi xin một bản

Có cách nào đề downd tài liệu này không nhỉ "Project Management: A Systems Approach to Planning, Scheduling, and Controlling - By Harold Kerzner" chỉ cho tôi với

Thanks nhiều; email: conduongdep@yahoo.com

Last edited by a moderator:

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Có phải là quyển này không?
A Systems Approach..
Bạn down về chịu khó đổi toàn bộ file về đuôi về jpg, rồi dùng chương trình image2pdf và chương trình ghép file pdf thành file sách duy nhất cho tiện sử dụng nhé. Nhớ chia sẻ cùng mọi người. Chúc vui vẻ.

H

hai.nguyen

Guest
Qlda

Bạn hãy cài adobe acrobat professional 7.0 hoặc 8.0 ( mua ở cửa hàng bán CD phần mềm 6000đ/1cái) rồi cài vào máy, khi đó trên toolbar của internet explorer sẽ có Convert web page to PDF. Dùng công cụ này để convert từng chương một, khoảng 10 phút là xong.
Thử xem nhé.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Bác hai.nguyen ơi em download mãi mới được. Tài liệu của bác thật hay và quý, mỗi tội bác ghép vào một file lớn quá. Em ba lần download ở ba nơi, đến lần thứ ba mới kịp có thời gian load xuống. Mong bác chia ra làm 3 hoặc 5 file thì bà con dễ download hơn. Cảm ơn bác nhiều nhiều.
Mọi người kích vào link của bác hai.nguyen dãn đến trang 4share, để ý kỹ sẽ thấy dòng chữ nhỏ
Loading file info. Please wait... Don't like waiting?
Đợi một lúc thấy một bảng gồm 3 cột 2 dòng hiện ra, kích vào chữ Download file (có gạch chân ở dưới để download file). 4share là một trang giúp chúng ta chia sẻ khá hay, nhiều người sử dụng. Các bạn nên tìm hiểu để sử dụng chia sẻ tài liệu với đối tác trong công việc, A - B - Tư vấn và chia sẻ trên Giá xây dựng như bác hai.nguyen.

A

aivanhoe

Guest
L

lngtam

Guest
tài liệu quản lý dự án

các bác ơi ! mình đang cần một tài liệu quản lý dự án xây dựng bằng tiếng anh có dịch ra tiếng việt.tại vì tiếng anh mình còn kém lắm mà công việc thì đang yêu cầu. Các bác giúp minh với nha.Mình xin cảm ơn trước

L

lngtam

Guest
cảm ơn các bạn nha.Mình đã tìm được cái mình cần tìm rồi=D>

C

chocolate_skin147

Guest
Các bác ơi xem lại hộ em với, em down mãi mà chả được, nó bảo là file đã bị delete rồi. Xem lại hộ e, với nhé, nghe mà thích quá cơ. Thanks các bác nhìu nhìu :x

T

trungrailway41

Guest
các bác ơi, xem lại hộ đi. link died rồi. nếu có thể các bác gửi link hoặc file cho em vào địa chỉ mail trung612@gmail.com.
Xin cảm ơn các bác trước

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới