Tổng hợp các bài viết xin Bảng giá ca máy, cước vận chuyển các tỉnh cũ (lưu trữ)

• Khởi xướng raumuongbien
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
R

raumuongbien

Guest
Thanks chuotdong.Mình đang định xin thì bạn đã cho rồi

T

Trần Duy Khoa

Guest
Thanks bạn Hằng và anh TA. Mọi việc đang đựơc tiến hành thuận lợi như ý muốn. MOng càng ngày sẽ nhận được nhiều sự giúp đỡ của mọi người. Thân chào!!!

H

hang82

Guest
Giá cước vận chuyển hàng hóa tỉnh Quảng Ngãi Quyết định 15/2007

Bác nào cần giá cước vận chuyển hàng hóa tỉnh Quảng Ngãi, Quyết định 15/2007 thì Click vào đây!:p

File đính kèm

• Cuoc VChuyen_QD_15_2007_QNgai.doc
    146 KB · Đọc: 1.140
X

xman

Guest
Đơn giá Điện Biên, Lai Châu, Lào Cai

Hi All!
Bác nào cần các đơn giá này thì vô đây dowload về nhé. Chúc các bạn thành công!

Thân ái!
:beer:

File đính kèm

• DGLaiChau.rar
    326 KB · Đọc: 924
  • DGLaoCai.rar
    321,6 KB · Đọc: 872
  • Dien Bien.zip
    328,1 KB · Đọc: 971
T

thuongevn

Guest
Cước vận chuyển hàng hóa tỉnh Điện Biên

Tôi đã tải được về rồi, các bạn down đi nè. Cảm ơn SXD Dien Bien

File đính kèm

• 0261188866438[1].doc
    678 KB · Đọc: 516
B

BuiHoan

Guest
Xin giá cước vận chuyển Sơn La

Hiện tôi rất cần bảng đơn giá cước vận chuyển ban hành theo Quyết định số 4634/QĐ-UB ngày 09/12/2004 của UBND tỉnh Sơn La về cước vận chuyển hàng hoá bằng ôtô! Bạn nào có tài liệu trên Load lên cho tôi với nhé! Xin chân thành cảm ơn rất nhiều!
Tiện tôi cũng Load một số văn bản mới của tỉnh Sơn La bạn nào chưa có thì Downloald về xem thử nhé!

File đính kèm

• QD 05 2007(13-1-07) Vv dieu chinh du toan CTXD.doc
    45,5 KB · Đọc: 347
  • QD so 1413(14-6-07) Vv bu gia cuoc van chuyen hang hoa.rar
    5,7 KB · Đọc: 413
  • QD 424_2007(Vv Xep loai duong bo).rar
    10,6 KB · Đọc: 411
Y

ylangylang2004

Guest
Cuoc va PL duong 2006 Yên Bái

Xin gửi các bạn trên diễn đàn QĐ về việc "Phân loại đường bộ do địa phương quản lý 2006" và Ban hành giá cước vận tải hàng hoá bằng ô tô, cơ giới đường thuỷ và hướng dẫn thực hiện của Yên Bái. (Lưu ý: mình chỉ scan phần cước thôi còn hướng dẫn thì giống y chang cước 89 nên mình không scan nữa)
À, mình có thấy bạn hoangtuan có nói có phân loại đường của Bộ GTVT năm 2000 nhưng thật ra Bộ đã ban hành QĐ về việc xếp loại đường để xác định giá cước năm 2007 rồi (theo QĐ 29/2007/QĐ-BGTVT ngày 26/6/2007).
Mình có cước của Lai châu theo QĐ 74/2005/QĐ-UBND ngày 12/9/2005 nhưng chưa nhờ người scan được, mình sẽ gửi lên sau.

File đính kèm

• cuoc + PL duong Yen Bai.rar
    682,6 KB · Đọc: 537
Last edited by a moderator:
L

lethihuedl

Guest
Giá cước vận chuyển của Tỉnh Lâm Đồng

Tôi đang cần gấp Giá cước vận chuyển của Tỉnh Lâm Đồng và giá vật liệu được chọn để tính đơn giá XDCT số 43/2006/QĐ-UB của Tỉnh Lâm Đồng. Ai có cho tôi xin. Cám ơn rất nhiều.

Giá cước vận tải hàng hóa bằng ôtô trên địa bàn Tỉnh Lâm Đồng được áp dụng theo Quyết định số: 206/2004/QĐ-UB, ngày 10/11/2004 của UBND Tỉnh Lâm Đồng có kèm theo biểu cước vận chuyển&hướng dẫn tính cước; Xếp loại đường bộ các tuyến đường do TW quản lý tại tỉnh Lâm Đồng theo Quyết định số: 114/QĐ-BGTVT, ngày 11/1/2006 của BGTVT; Xếp loại đường bộ các tuyến đường do địa phương quản lý tại tỉnh Lâm Đồng theo Quyết định số: 108/QĐ-UBND, ngày 12/1/2006 của UBND tỉnh Lâm Đồng. Khi tính cước bạn tính vật liệu theo giá thời điểm của thông báo giá Liên Sở TC-XD Lâm Đồng xong bù tuy nơi lấy vật liệu đến chân công trình. Lưu ý mục qui định thực hiện tại thông báo. (Thông báo mới nhất tháng 7/2007 có tại dữ liệu thông báo giá của Giaxaydung).
Tuy nhiên, nếu bạn vẫn cần bảng giá vật liệu đến hiện trường xây lắp tại Quyết định số 43/2006/QĐ-UB của tỉnh Lâm Đồng thì lấy tại Đơn giá XDCT phần xây dựng tỉnh Lâm Đồng trang 5 đến trang 19.

File đính kèm

• VC Lam dong.zip
    106,9 KB · Đọc: 783

quyettoan

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Bang gia vat lieu ban hanh kem theo QD so 43/2006/QĐ-UB

Gởi bạn file giá vật liệu ban hành theo QD số 43/2006/QĐ-UB

File đính kèm

• BG Vat lieu LD.rar
    35,9 KB · Đọc: 353
A

anhtuanhaisu

Guest
Bảng giá cước vận tải bằng ô tô Tỉnh Kontum

Gửi tặng bạn Bảng giá cước vận tải bằng ô tô của Tỉnh Kontum năm 2006.

File đính kèm

• QD36-2006-TinhKONTUM_CuocvanchuyenbangOto2006.rar
    589 KB · Đọc: 1.402
A

anhtuanhaisu

Guest
Phân loại đường bộ tính cước vận tải Tỉnh Phú Yên và Thừa Thiên - Huế năm 2007

Phân loại đường bộ tính cước vận tải Tỉnh Phú Yên và Thừa Thiên - Huế năm 2007.

File đính kèm

• QD582-2007-Tinh PHU YEN_ BanhanhBangxeploaiduongbo2007.doc
    109 KB · Đọc: 251
  • QD1004-2007-TinhTHUATHIEN-HUE_XeploaiDuongbotinhCuocVantai.doc
    120,5 KB · Đọc: 237
S

sxddienbien

Guest
Về đơn giá ca máy tỉnh Điện Biên

Bạn hãy vào trang Web: WWW.Sxddienbien.gov.vn và vào mục"Đơn giá xây dựng".
Chúc bạn thành công.

Đinh Tấn Linh

Quản trị cấp cao
Tôi đang phải lập dự toán vận chuyển trạm xử lý nước từ Hà Nội vào Tp.HCM theo đường QL1A. Như vậy thì phải đi qua rất nhiều tỉnh. vậy cách tính cước có phải tìm tất cả các bảng cước của các tỉnh mà xe đi qua rồi áp giá. Tôi biết có "Biểu cước vận chuyển hang hóa bằng ôô" do ban vật giá Chỉnh phủ ban hành. Nhưng theo như các bận thì hiện nay biểu cước vận chuyển do các tỉnh ban hành. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các Bạn. Xin cảm ơn!:beer:

Thường trong trường hợp này! Khi vận chuyển hàng hóa đi một quảng đường dài thì chúng ta tính bằng cách ước lượng trong một khoảng nào đó! Chẳng hạn 100 km thì hết bao nhiều tiền! Sau đó tiến hành hợp đồng với một đơn vị vận tải theo giá thỏa thuận!
Em chỉ có đóng góp ý kiến vậy thôi!
Mong các bác tiếp tục đóng góp nhé!

D

dangtuan

Guest
giá ca máy tỉnh Hà Nam đây

Thấy các anh chị bàn tán xôn xao quá, em chẳng có gì góp vui chỉ xin bác nào đơn giá ca máy của Tỉnh Hà nam, poss lên cho em xin với nha. Bác nào biết làm dự toán nhà xưởng hoành tráng rồi cho em xin bản tham khảo nhé! Cám ơn các bác.

Gủi bạn giá ca máy Hà Nam đây. Hình như đã đăng 1 lần rùi mà?

ha893459

Thành viên có triển vọng
Tổng hợp link download Cước vận chuyển + Bảng phân cấp đường các địa phương (Mục lục bài #1)

đây là quyết định 29/2006/QĐ-UBND của tỉnh Bình Định và quyết định 408/QDĐC-UBND quyết định đính chính quyết định 29/2006QĐ-UBND.

D

donghue

Guest
Tính cước vận chuyển

Hiện nay do tình hình giá cả thị trường biến động mạnh hằng ngày. Do vậy tôi kính xin các bác hướng dẫn cho tôi về cách tính toán cước phí vận chuyển hàng hóa các loại theo cước 89. ví như theo quy định của BGTVT là tuyến đường chỉ được chạy 40km/h thì các loại phương tiện sẽ được tính cước thế nào với các loại hàng hoá.

Đinh Tấn Linh

Quản trị cấp cao
các văn bản bãi bỏ của Bộ tài chính!

Ai có nhu cầu xem tổng hợp các văn bản bị bãi bỏ của Bộ tài chính được thống kê theo quyết định số 57/2004/QĐ-BTC!
Kích vào đây!

zipman

Thành viên mới
Bảng giá ca máy Hải Phòng đây bạn ơi!

Bảng giá ca máy và thiết bị thi công !
(Ban hành kèm theo Quyết định số 2157/2006/QĐ-UBND ngày 28/8/2006 của UBND thành phố Hải Phòng):beer:
Vote nhé bạn.

lethanhhiep

Thành viên có triển vọng
Đơn giá tỉnh đắc Nông đây

đơn giá tỉnh đắc nông 2006 các bạn download về rồi giải nén ra mà sử dung. Chúc bạn thành công.:beat:

Status
Không mở trả lời sau này.