Thiết kế cầu treo dây võng bằng Midas/Civil

• Khởi xướng dat99
  • Ngày gửi
D

dat99

Guest
Cũng như Nova chuyên dùng để thiết kế đường thì Midas/Civil lại chuyên về cầu. Tuy mới được biết đến nhưng với nhiều ưu điểm nổi bật Midas/Civil sẽ nhanh chóng được nhiều kỹ sư thiết kế cầu lựa chọn. Mình xin gửi các bạn bản hướng dẫn làm cầu treo dây võng để mọi người tham khảo Click here

T

tienbkdn

Guest
Sao ko down dc vậy.
Bạn kiểm tra lại link giùm với.
Thank a lot

H

hoi_ngo

Guest
Cũng như Nova chuyên dùng để thiết kế đường thì Midas/Civil lại chuyên về cầu. Tuy mới được biết đến nhưng với nhiều ưu điểm nổi bật Midas/Civil sẽ nhanh chóng được nhiều kỹ sư thiết kế cầu lựa chọn. Mình xin gửi các bạn bản hướng dẫn làm cầu treo dây võng để mọi người tham khảo Click here

Link bị lỗi thì fải bác à. Bác xem lại giúp em với nhá. Em cảm ơn bác dat99 nhiều.

Chúc sức khỏe và công tác tốt!

kelangthang_ha

Thành viên mới
ban co the goi lai link duoc khong

phuanlac

Thành viên mới
Cam on

Minh cung khong dow duoc .Ban co the gui lại địa chỉ để co thể dow duoc khong.minh cung dang nguyên cứu về đề tài nay

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới