Tìm công văn 5724/CV-EVN-KTDT

Status
Không mở trả lời sau này.

HoangKhan

Thành viên có triển vọng
Bác nào có công văn 5724/CV-EVN-KTDT h­ướng dẫn lập dự toán xây lắp đường dây tải điện của EVN cho mình xin một bộ. Mình xin cảm ơn nhiều. Mail của mình: Hoangk_ls@yahoo.com.vn

babong

Thành viên mới
minh chi biet chung nay thoi
cong van ko tai duoc
Chi phi chung cho TBA la 5% chi phÝ truc tiep T
Chi phi chung cho duong day la 65% chi phi nhan cong
neu ban da co roi chuyen cong van cho minh voi

lehoanhtd

Thành viên mới
Công văn số 5724/CV-EVN-KTDT và 1243/BCT-NL

Gửi các bác làm trong lĩnh vực điện một số công văn liên quan đến việc tư vấn xây dựng công trình điện. Bác nào kiếm được nhiều tiền hơn nhờ các công văn này nhớ gọi điện mời tôi uống bia :beer: đấy nhé. Điện thoại: 037.3203604:p
Xin loi tôi chưa đưa các Files lên được nên hôm sau gửi lại nhé. Vì đang dowload xuống bằng máy điện thoại ngành điện nên chậm lắm. Đưa files lên nữa thì không đưa được ngay lại muộn rồi. Bác nào cần gấp thì mail cho tôi tôi gửi cho. lovevirusbk@yahoo.com

Last edited by a moderator:
T

tgf

Guest
Mình cũng có rồi, nhưng ......... vẫn chưa gởi được..... nói vậy nghe trôi ko? Toàn dân tư vấn mới nhau mà ông bạn này còn đánh võng. Có thì gửi lên để anh em còn gọi đi uống BIA

lehoanhtd

Thành viên mới
Tôi gửi các bạn CV 4724/CV-EVN-KTDT và 1243/BCT-NL

Tôi gửi các bạn 2 công văn này không lại nói là không chịu chia se cho anh em.:cool: Đề nghị các bạn làm tư vấn công trình điện (Đường dây và trạm<35kV) nếu hay online thì add nick này của tôi (lovevirusbk@yahoo.com) thỉnh thoảng cho tôi chao đổi công việc nhé, tôi cũng có nhiều vướng mắc trong công việc muốn nhờ các bác giúp đỡ, do công việc làm độc lập nên cũng hơi khó để giải quyết.

T

tgf

Guest
thank nhé. Mình tìm mãi mà không thấy được văn bản này. :beat:

C

cuongpy

Guest
Tôi gửi các bạn 2 công văn này không lại nói là không chịu chia se cho anh em.:cool: Đề nghị các bạn làm tư vấn công trình điện (Đường dây và trạm<35kV) nếu hay online thì add nick này của tôi (lovevirusbk@yahoo.com) thỉnh thoảng cho tôi chao đổi công việc nhé, tôi cũng có nhiều vướng mắc trong công việc muốn nhờ các bác giúp đỡ, do công việc làm độc lập nên cũng hơi khó để giải quyết.

Bạn gửi lại văn bản 5724/CV-EVN mình down không được.

nampvbimson

Thành viên mới
Sao vậy nhỉ? Ai đó chỉ giúp đi mình không down được

nampvbimson

Thành viên mới
Em k down được. Bác làm ơn gửi giùm cho em qua mail với. Cảm ơn bác trước. phamnam213@yahoo.com. Cả 2 file bác nhé

hantuky

Thành viên nhiều triển vọng
Website
www.giaxaydung.vn
minh khong load duoc

bạn có thể gửi cho mình hai công văn trên vào hòm thư: ptn1282@yahoo.com được không? cảm ơn nhiều nhé

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
N

Ngô Ngọc Như

Guest
tìm phụ lục của văn bản số 1243 của Bộ Công Thương!

Công văn số 660 của EVN và 1243 của Bộ công thương . Tải ở link sau:
http://giaxaydung.vn/diendan/dinh-m...-cong-van-660-cv-evn-ap-dung-tt03-2008-a.html
Em hiện đang đọc bản Dự toán.
nhưng sau khi đọc văn bản số 1243 thì thấy có ghi "xem phần phụ lục kèm theo văn bản này", nhưng em lại không thấy bản phụ lục đó đâu. Chỉ thấy có 1 bảng ở mục II.2. nhưng đó đâu phải là bảng phụ lục đâu.
nhưng thực chất em muốn tìm hiểu cách tính chi phí nhân công và chi phí máy thi công, trong văn bản có hướng dẫn cụ thể nhưng không biết Gnc=NC*1.543 (1.543: là ở đâu), Gmtc=M*1.05*1.08 (1.05: là ở đâu ra). Nếu anh nào biết hãy giải thích dùm em để em hiểu rõ.
Mong nhận được thư trả lời sớm nhất.
Cảm ơn nhiều.

nguyenhuutu

Thành viên mới
anh lam on gui cho em cong van 1243/bct-nl voi. em khong the dow duoc. em cam on.

T

tandao80

Guest
Em hiện đang đọc bản Dự toán.
nhưng sau khi đọc văn bản số 1243 thì thấy có ghi "xem phần phụ lục kèm theo văn bản này", nhưng em lại không thấy bản phụ lục đó đâu. Chỉ thấy có 1 bảng ở mục II.2. nhưng đó đâu phải là bảng phụ lục đâu.
nhưng thực chất em muốn tìm hiểu cách tính chi phí nhân công và chi phí máy thi công, trong văn bản có hướng dẫn cụ thể nhưng không biết Gnc=NC*1.543 (1.543: là ở đâu), Gmtc=M*1.05*1.08 (1.05: là ở đâu ra). Nếu anh nào biết hãy giải thích dùm em để em hiểu rõ.
Mong nhận được thư trả lời sớm nhất.
Cảm ơn nhiều.
Hệ số 1.543 và 1.015 lấy trong phụ lục kèm theo CV 1243/BCT-NL ngày 15/02/2008.

File đính kèm

• Huong dan thuc hien TT 03.doc
    139,5 KB · Đọc: 541
T

tandao80

Guest

bạn gửi lại đi, mình tải mãi mà không được
xin cảm ơn

landabanhmat

Thành viên mới
tim cong van 5724 + 1243

chao cac bac
cho em xin noi dung cua hai cong van 5724 cua evn va 1243 cua bo tai chinh
em thay tren dien dan co nhung cong van 5724 cac bac up the nao ma em down ve ko dc
con cong van 1243 cua bo tai chinh thi em chi thay co phan phu luc , em thi dag tim noi dung day du cua cong van nay
mong cac bac jup cho
cam on cac bac nhieu

Vuhuyen

Thành viên mới
Xin định mức sửa chữa lắp đặt NMNĐ, biểu THDT

Chào bác. Em đã thử tải văn bản 5724/CV-EVN-KTDT của Bác nhưng không tải được. Anh có thể gưỉ văn bản đó về địa chỉ: Vuhuyennd@gmail.com giúp em với.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới