Xin bản tiếng Anh của 1751

• Khởi xướng luonghoangduy
  • Ngày gửi
H

huyson -cpc

Guest
Chào bạn
bạn đã có bản tiếng anh của QD 1751 chưa?
nếu có bạn cho anh em tham khảo với nhé.
cám ơn bạn nhiều

Q

queenbee

Guest
Kêu gọi hỗ trợ dịch 1751/QD-BXD

To all,

Do nhu cầu cần bản tiếng Anh của Công văn 1751/BXD-VP rất cao, phòng Dịch thuật quyết định sẽ dịch bản này và sẽ đăng miễn phí để đáp ứng nhu cầu của các thành viên.

Tuy nhiên, do số lượng trang dịch khá nhiều (47 trang), và cũng mong nhanh chóng hoàn thành để up lên diễn đàn, thay mặt phòng Dịch thuật, Queenbee kêu gọi sự hỗ trợ thêm của các thành viên, đặc biệt là các thành viên đã đăng ký vào phòng Dịch thuật.

Bản tiếng Việt của QD 1751 xin tham khảo tại đây (file đính kèm)

Vì quyền lợi của tất cả các thành viên, rất mong các bạn nhiệt tình tham gia. Chúng tôi xin cảm ơn tất cả các bạn.

P/S: Các bạn đăng ký dịch phần nào xin đăng ký rõ phần và số trang dịch, thời hạn hoàn thành.

File đính kèm

• CV1751XD07.doc
    557,5 KB · Đọc: 687
Last edited by a moderator:

thuanquang07

Thành viên nhiều triển vọng
đến nay các bác đã dịch xong cv 1751 chưa?nếu xong cho anh em tham khảo với.xin cảm ơn nhiều.

Q

quochung_gs

Guest
minh da co gang dich van ban nay, duoc khoang hon 20 trang, nhung chac chan la se co nhieu sai sot, cac ban chi minh cach pót bai len di.

N

Nhatminhsunlight

Guest
Cảm ơn queenbee vì đã cho biết là sẽ có bản dịch văn bản này. Thật là như nắng hạn gặp mưa rào. Cảm ơn nhé, nhưng mà cơ nào thì có bản dịch queenbee nhỉ?

chip

Thành viên mới
1751 - Bản Tiếng Anh

Mình mới dịch xong bản 1751 cách đây vài ngày. Upload lên đây share cùng mọi người tham khảo và cho ý kiến.

Hiện tại mình đang cần bản tiếng Anh của Thông tư 03/2008/TT-BXD về Hướng dẫn điều chỉnh dự toán xây dựng công trình. Ai có thì share giúp nhé. Tks.

G

goldenfish

Guest
Mình mới dịch xong bản 1751 cách đây vài ngày. Upload lên đây share cùng mọi người tham khảo và cho ý kiến.
Bạn up lên đi. Chưa thấy đâu cả, không thì gửi cho MOD hoặc SMOD nào đó nhờ up. Gửi cho mình rùi mình up cũng được. :D

chip

Thành viên mới
Upload file

Up mãi mà ko được. Mới đăng ký vào diễn đàn ngày hôm qua nên mọi thứ xem ra còn mới mẻ quá :p. Chỉ mình cách up file đi hoặc cho mình địa chỉ mình gửi qua cho bạn để bạn up

G

goldenfish

Guest
Up mãi mà ko được. Mới đăng ký vào diễn đàn ngày hôm qua nên mọi thứ xem ra còn mới mẻ quá :p. Chỉ mình cách up file đi hoặc cho mình địa chỉ mình gửi qua cho bạn để bạn up
Bạn đọc bài hướng dẫn attach file của BDL rồi làm theo nha.
http://giaxaydung.vn/diendan/huong-...n-attach-du-lieu-vao-bai-viet-de-chia-se.html
Hoặc gửi vào hòm mail cho mình rùi mình sẽ up giùm. Hihi. Tks first nha. Mình PM cho bạn địa chỉ mail của mình rùi nhá.

J

Jetta

Guest
Ơ, sao đợi mãi không thấy gì hết. Mình cũng đang rất cần.

interested

Thành viên nhiều triển vọng
Định mức chi phí quản lý dự án và tư vấn ĐTXD công trình số 1751/BXD-VP ngày 14/08/2007 phiên bản tiếng anh

Chào cả nhà,

Mình đang rất cần Định mức chi phí quản lý dự án và tư vấn đầu tư xây dựng công trình số 1751/BXD-VP ngày 14/08/2007 phiên bản Tiếng Anh.
Bạn nào có gửi lên cho mình với nhé.

Cảm ơn rất nhiều.

Địa chỉ email của mình: dungaquynhanh@gmail.com

Last edited by a moderator:
M

minhtrang0713

Guest
Bác Chíp và bác Queenbee thân mến

ôi, rất tiếc là em vào diễn đàn muộn quá. Em rất mong bác queenbee, bác chíp và các bác vẫn còn quan tâm đến chủ đề này. Em cũng đang rất cần bản dịch tiếng Anh định mức chi phí quản lý dự án và tư vấn đầu tư xây dựng công trình (văn bản 1751/BXD - VP). Các bác cho em xin với ạ. Mail của em là minhtrang071386@gmail.com Em xin cảm ơn rất nhiều ^^

Smallpig5125

Thành viên có triển vọng
Trích:
Nguyên văn bởi Chíp

Nếu có bạn up lên cho mọi người với.

Đây là một tài liệu thật hữu ích cho mọi người

Cảm ơn nhiêu nhé

B

binh.nguyen

Guest
Xin hỏi còn ai trên diễn này không, mình cũng đang cần bản tiếng anh của văn bản 1751. Ai đã có mail giúp vào địa chỉ binh.nguyen@phuquycorp.com Cảm ơn nhiều!

architec

Thành viên mới
các bác giúp mình 1751/BXD bản english vớii....help..

Chào các bác, mình đang công tác ở nước ngoài, hiện nay do yêu c6àu công việc mà mình rất cần bản nghị định 1751 (bản Tiếng Anh). Co bác nào có share theo email: ngnam2181000@yahoo.com dùm mình với….đa tạ các bác nhiều nhiều ….

T

thangcd47

Guest
Mình đang cần nghị định này bằng Tiếng Anh quá. Cho mình với... Email của mình là qhoa.qs@gmail.com... Thankksssss