Xin báo cáo thực tập TN khoa kinh tế XD

• Khởi xướng nhat_yen_xinh
  • Ngày gửi
N

nhat_yen_xinh

Guest
Các anh ơi em lần đầu tiên đặt chân tới "mảnh đất" tưoi đẹp này. Em được nghe các bạn nói về giaxaydung rất nhiều nhưng nay mới tham gia được :p (vì em không biết gì về diễn đàn cả hihihihi). Nay bạo dạn tham gia diễn đàn và rất mong được các anh giúp đỡ với ah. Chuyện là thế này, em đang đi thực tập tốt nghiệp nhưng không biết mình sẽ bắt đầu viết báo cáo từ đâu và hình thức nó ra làm sao ( bước đầu bỡ ngỡ mà:">) Nên em muốn xin các anh, anh nào có báo cao thực tập gần đây nhất thì cho em xin để tham khảo với ah. Em hứa là chỉ tham khảo thui con ko vi pham một tý tẹo teo nào bản quyền đâu ah. Em xin cảm ơn các anh nhiều ah!
Đây là địa chỉ Mail của em ah: nhat.yen.xinh@gmail.com

Last edited by a moderator:
N

nhat_yen_xinh

Guest
Chán quá ta. Sao không có ai giúp đỡ vậy nhỉ? buồn quá!

haiktxda

Thành viên mới
mình đang thưc tập nghiệp vụ kinh tê chuyên ngành kinh tế xây dưng .anh chị nào naò có thì giúp em nha
đây là mail của em . thuylamvt@gmail.com

Hang2525

Thành viên mới
Các anh ơi em lần đầu tiên đặt chân tới "mảnh đất" tưoi đẹp này. Em được nghe các bạn nói về giaxaydung rất nhiều nhưng nay mới tham gia được :p (vì em không biết gì về diễn đàn cả hihihihi). Nay bạo dạn tham gia diễn đàn và rất mong được các anh giúp đỡ với ah. Chuyện là thế này, em đang đi thực tập tốt nghiệp nhưng không biết mình sẽ bắt đầu viết báo cáo từ đâu và hình thức nó ra làm sao ( bước đầu bỡ ngỡ mà:">) Nên em muốn xin các anh, anh nào có báo cao thực tập gần đây nhất thì cho em xin để tham khảo với ah. Em hứa là chỉ tham khảo thui con ko vi pham một tý tẹo teo nào bản quyền đâu ah. Em xin cảm ơn các anh nhiều ah!
Đây là địa chỉ Mail của em ah:nguyenkhacduc.uct@gmail.co

Loi_NguyenKTXD8

Thành viên mới
minh hoc chuyen nganh kinh te xay dung nam cuoi rụ mu chua bit nen lam khoa luan 4 mùae de tai gi moi nguoi co fe tai j j do thi gui giup minh wa dia chi mail: Loivicky@yahoo.com.vn nha.Minh cam on nhiu lem!