Xin các bác cho tôi xin đê cương và nhiêm vụ lâp dư án xây dưng nông thôn mơi

nguyenthanhcongkg

Thành viên mới
Hiên giơ tôi đang lam dư an xây dưng nông thôn mơi ma tôi ko biêt phai bat đâu viet ve no như the nào? Mong các bác có kinh nghiem xin chỉ dạy và cho xin file mau. Xin chân thành cảm ơn!

hoaibackan

Thành viên mới
quyet toan

toi dang lam quyet toan mot cong trinh haon thanh thang 11. Nhung nay da hoan thanh xong thang 9. va hop đon tham tra thiet ke ky thuat la thang 9. the thi lam qyet toan the nao. ai biet giup toi voi.:">:">

nguyenbadai

Thành viên mới
Hiên giơ tôi đang lam dư an xây dưng nông thôn mơi ma tôi ko biêt phai bat đâu viet ve no như the nào? Mong các bác có kinh nghiem xin chỉ dạy và cho xin file mau. Xin chân thành cảm ơn!

hhh

Thành viên quan trọng (VIP)
toi dang lam quyet toan mot cong trinh haon thanh thang 11. Nhung nay da hoan thanh xong thang 9. va hop đon tham tra thiet ke ky thuat la thang 9. the thi lam qyet toan the nao. ai biet giup toi voi.:">:">
Quyết toán là gì? Những căn cứ nào đê quyết toán? Nội dung hồ sơ quyết toán. Bạn chắc biết những nội dung này chứ

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới