xin đề cương tư vấn giám sát công trình giao thông

NHAN171

Thành viên mới
chào các ban,
Mình đang lập đề cương tư vấn giám sát công trình đường giao thông mà bối rối quá. Bạn nào có đề cương đã dùng cho mình xin để tham khảo với.
Cám ơn trước rất nhiều

tancauduong

Thành viên năng động
Mình sẽ giải quyết lần lượt các câu hỏi như sau:
1. Đối với tài liệu tư vấn giám sát thì có nhiều trên mạng, mà cụ thể là trang web của ĐH mở bán công, trang web gia24h, trang web cauduong.net . . .các anh chị cố gắng tìm thì sẽ có thôi. Với lại em cũng có nhưng không biết các anh chị muốn tìm loại công trình giao thông nào ?(Cầu - đường, cảng đường thủy). Thêm một điều mà anh em cần lưu ý đó là phải xem kỹ nghị định 209/2004 và tiêu chuẩn 371-2006 cùng các hướng dẫn khác nữa.
2. Về vấn đề tiên lương của chuyên gia thì bạn tham khảo trong thông tư 05/2007 và văn bản 1751. Nó có nói cũng tương đối thôi. Còn lại là bạn phải tham khảo thêm các hướng dẫn khác. Nếu có gì thì bạn cứ đặt đề bài để mình cùng anh (chị) em giải quyết thôi.
Có đôi lời trao đổi cùng các bạn!

daodinhdung

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Mình sẽ giải quyết lần lượt các câu hỏi như sau:
1. Đối với tài liệu tư vấn giám sát thì có nhiều trên mạng, mà cụ thể là trang web của ĐH mở bán công, trang web gia24h, trang web cauduong.net . . .các anh chị cố gắng tìm thì sẽ có thôi. Với lại em cũng có nhưng không biết các anh chị muốn tìm loại công trình giao thông nào ?(Cầu - đường, cảng đường thủy). Thêm một điều mà anh em cần lưu ý đó là phải xem kỹ nghị định 209/2004 và tiêu chuẩn 371-2006 cùng các hướng dẫn khác nữa.
2. Về vấn đề tiên lương của chuyên gia thì bạn tham khảo trong thông tư 05/2007 và văn bản 1751. Nó có nói cũng tương đối thôi. Còn lại là bạn phải tham khảo thêm các hướng dẫn khác. Nếu có gì thì bạn cứ đặt đề bài để mình cùng anh (chị) em giải quyết thôi.
Có đôi lời trao đổi cùng các bạn!

Chào mọi người mình sưu tầm được đề cương TVGS công trình: khu trung tâm thương mại tài chính công trình cấp II (có cả đường giao thông nội bộ), mọi người tham khảo cũng rất đủ đấy.

File đính kèm

• De cuong giam sat .rar
    43,7 KB · Đọc: 5.229

khuehd

Thành viên mới
chào các ban,
Mình đang lập đề cương tư vấn giám sát công trình đường giao thông mà bối rối quá. Bạn nào có đề cương đã dùng cho mình xin để tham khảo với.
Cám ơn trước rất nhiều
MAIL CUA MINH: NGOTIENDUNG79@YAHOO.COM

quyetthang103

Thành viên mới
xin đề cương tư vấn giám sát

Mình đang làm các dự án về giao thông và hạ tầng kỹ thuật có bác nào có đề cương về tư vấn giám sát cho e xin một bản nhe. địa chỉ mail của em là : huukhoi2k@gmail.com
em cám ơn các bác nhiều .

hongphong119

Thành viên nhiều triển vọng
Đây là đề cương giám sát do đơn vi tư vấn lập để giám sát cho hình thức tổng thầu EPC bạn có thể tham khảo, nếu là gói thầu độc lập thì nên xem thêm phần giám sát cuản nghị định 209

File đính kèm

• de cuong GS _GThong.doc
    113 KB · Đọc: 3.200

monopoly11

Thành viên mới
Đây là đề cương giám sát do đơn vi tư vấn lập để giám sát cho hình thức tổng thầu EPC bạn có thể tham khảo, nếu là gói thầu độc lập thì nên xem thêm phần giám sát cuản nghị định 209

khongcannoi

Thành viên mới
cho mình xin mẫu đề cương giám sát công trình giao thông được không???

co the cho minh xin mau Đề cương giám sát công trình giao thông được không ah? thank !!e mail cua mình là: quandongnam@gmail.com

K

Kieu

Guest
giám sát công trình

em đang làm bài tập lớn yêu cấu viết đề cương tư vấn giám sát chất lượng thi công nền đắp mà em chưa có kinh nghiệm . ai có đề cương cho em xin tham khảo với. em cảm ơn .
có thế gơi cho em qua dịa chỉ: ptkgtvt@gmai.com

tho_cofec

Thành viên rất triển vọng
đề cương giám sát

đây là đê cương giám sát chung cư lilama do bên mình lâp. Chúc bạn thành công

File đính kèm

• De cuong TVGS LILAMA.DOC
    1,7 MB · Đọc: 1.786

lehongthuyly

Thành viên mới
Xin mẫu đề cương Tư vấn Giám sát công trình Giao thông

Mình đang cần mẫu đề cương Tư vấn Giám sát công trình Giao thông Bạn nào biết xin gửi cho Mình theo địa chỉ: Lehongthuyly @yahoo.com.vn
Mình rất biết ơn và xin cảm ơn trước.

trungthanh_vg

Thành viên mới
đề cương TVGS

mình cung đang cần đề cương nhiệm vụ cho công tác TVGS công trình giao thông. Bạn nào có thì cho mình xin với. Cảm ơn nhé!!!!
Xin gửi theo địa chỉ email: nguyentrungthanh_vg@yahoo.com

Last edited by a moderator:

nguoidoi

Thành viên mới
mình củng đang cần bộ đề cương TVGS xây dưng công trình giao thông . ban nào co cho mình xin một bộ với địa chỉ mail của mình : thuhtd08@gmail.com
cảm ơn nhiều

tho_cofec

Thành viên rất triển vọng
mình củng đang cần bộ đề cương TVGS xây dưng công trình giao thông . ban nào co cho mình xin một bộ với địa chỉ mail của mình : thuhtd08@gmail.com
cảm ơn nhiều
đề cương TVGS đường vào nhà máy nhiệt điện quảng ninh bên mình đã giám sát xong năm 2009

File đính kèm

• DE CUNONG TVGS ND QUANH NINH DUONG BAI XI.doc
    467,5 KB · Đọc: 2.031

lê thị thu hằng

Thành viên mới
em đang làm đề cương tư vấn giám sát cơ sở hạ tầng các trạm bts. Mấy anh chị ai có thì cho em xin với. em cảm ơn!