Xin định mức cây xanh theo QĐ 39/2002/QĐ-BXD ngày 30/12/2002

• Khởi xướng sonmec
  • Ngày gửi
S

sonmec

Guest
Chào các bác.
Bác nào có "Định mức dự toán công tác sản xuất và duy trì xây dựng đô thị ban hành kèm theo quyết định số 39/2002/QĐ-BXD ngày 30/12/2002 của Bộ Trưởng Bộ Xây dựng" up lên cho em xin. Em đang cần gấp.
Thanks.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Chào các bác.
Bác nào có "Định mức dự toán công tác sản xuất và duy trì xây dựng đô thị ban hành kèm theo quyết định số 39/2002/QĐ-BXD ngày 30/12/2002 của Bộ Trưởng Bộ Xây dựng" up lên cho em xin. Em đang cần gấp.
Thanks.
Quyển này thuộc dạng hiếm. Ở Viện Kinh tế xây dựng còn vài người giữ bản gốc. Năm 2002 đến giờ các máy tính cũ thải đi rồi, các file cũng vì thế không biết lưu lạc phương trời nào. TA có quyển chiều dày khoảng 90 trang, nếu bạn tới được 37 Lê Đại Hành, TA cho mượn copy. Nếu ở xa phải thuê người ta đánh máy thành file sẽ mất thời gian và khoảng 3.000 đ/trang, hoặc photo + kinh phí chuyển phát (sorry vì TA bận bù đầu không thể ngồi chế bản gửi cho bạn được, riêng việc đảm bảo cho giaxaydung.vn hoạt động đã chiếm hầu hết thời gian rồi).

S

sonmec

Guest
Quyển này thuộc dạng hiếm. Ở Viện Kinh tế xây dựng còn vài người giữ bản gốc. Năm 2002 đến giờ các máy tính cũ thải đi rồi, các file cũng vì thế không biết lưu lạc phương trời nào. TA có quyển chiều dày khoảng 90 trang, nếu bạn tới được 37 Lê Đại Hành, TA cho mượn copy. Nếu ở xa phải thuê người ta đánh máy thành file sẽ mất thời gian và khoảng 3.000 đ/trang, hoặc photo + kinh phí chuyển phát (sorry vì TA bận bù đầu không thể ngồi chế bản gửi cho bạn được, riêng việc đảm bảo cho giaxaydung.vn hoạt động đã chiếm hầu hết thời gian rồi).

Trước tiên xin cảm ơn anh Thế Anh đã góp ý. Hiện tại em không ở HN nên không thể qua 37 Lê Đại Hành để mượn anh được. hichic:((. Đa phần định mức theo QĐ 39/2002/QĐ-BXD ngày 30/12/2002 đã được công bố lại theo định mức theo công bố 2273/BXD-VP ngày 10/11/2008 rồi. Tuy nhiên chỉ có chương 2 (Trồng mới các loại cây - Chương em đang cần :() thì lại chưa công bố lại, nên vẫn phải tìm cái theo QĐ 39/2002/QĐ-BXD. Nếu anh giúp được :D, anh scan giúp em Chương 2 và gửi vào địa chỉ mail: sonmec@gmail.com.
Xin chân thành cảm ơn anh!

thinhvkt

Thành viên rất năng động
Thân gửi các thành viên Định mức dự toán môi trường đô thị tập 2 - Công tác sản xuất và duy trì cây xanh đô thị ban hành kèm theo quyết định số 39/2002/QĐ-BXD ngày 30/12/2002 của Bộ Trưởng Bộ Xây dựng (Chương I, II)

File đính kèm

• DM39 C1_2.doc
    3,5 MB · Đọc: 1.153

MinhQuangDTC

Thành viên mới
Thân gửi các thành viên Định mức dự toán môi trường đô thị tập 2 - Công tác sản xuất và duy trì cây xanh đô thị ban hành kèm theo quyết định số 39/2002/QĐ-BXD ngày 30/12/2002 của Bộ Trưởng Bộ Xây dựng (Chương I, II)
Tập tin đính kèm

File tai ve mo bao loi ban oi.

yeucaidep

Thành viên mới
Không phải lỗi đâu. Delete file có đuôi .doc đi. Đổi đuôi file .part thành đuôi .doc. Mở bình thường bằng Word là được.

tuan_ctcth

Thành viên mới
Tôi Đỗ Thị Thúy (biệt danh Thúy ếch) cám ơn bạn đã đăng tài liệu này, thanks!