Xin được hỏi thêm về công tác tạm tính

gialinh

Thành viên rất triển vọng
Mình đang làm 1 đự toán về đường, có công tác mua đất về đắp và mua nắp gang hố ga (mình quy về công tác tạm tính) nhưng khi xuất ra các sheet liên kết thì ko có vật liệu đất đắp và nắp gang, Mình tự link thủ công vào nhưng chạy lạy dự toán thì ko tính giá trị này vào. Mình dùng khóa cứng. Ah, cho mình hỏi thêm, mình mới mua khóa cứng hôm 26/5/2012 liệu đã có cập nhật bản mới của PM ko?

dodungktxd

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Mình đang làm 1 đự toán về đường, có công tác mua đất về đắp và mua nắp gang hố ga (mình quy về công tác tạm tính) nhưng khi xuất ra các sheet liên kết thì ko có vật liệu đất đắp và nắp gang, Mình tự link thủ công vào nhưng chạy lạy dự toán thì ko tính giá trị này vào. Mình dùng khóa cứng. Ah, cho mình hỏi thêm, mình mới mua khóa cứng hôm 26/5/2012 liệu đã có cập nhật bản mới của PM ko?
Không thấy bạn nói rõ bạn đang dùng phần mềm dự toán nào. Nếu là Acitt thì bạn có thể trao đổi qua mail mình sẽ chỉ giúp viết lên đây sẽ khá dài dòng (mình đang dùng acitt và vẫn làm bình thường).

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới