Xin file dự toán về thi công mặt dựng ốp tấm nhôm alumium composit panel

meomeo101010

Thành viên có triển vọng
Hiện nay có nhiều công trình cao tầng mặt ngoài không sơn mà thay bằng ốp tấm alumi toàn bộ mặt đứng ngoài nhà tạo hiệu ứng thẩm mĩ cao
Quy trình thi công (Gia công thép hộp lắp dựng tạo xương + bắn tấm nhôm +bít keo khe)
Các bác nào đã từng thi công va chạm rồi thi cho em xin file dự toán để em có thể tham khảo định mức mẫu.....em xin cảm ơn

hunter225

Quản trị cấp cao
Hiện nay có nhiều công trình cao tầng mặt ngoài không sơn mà thay bằng ốp tấm alumi toàn bộ mặt đứng ngoài nhà tạo hiệu ứng thẩm mĩ cao
Quy trình thi công (Gia công thép hộp lắp dựng tạo xương + bắn tấm nhôm +bít keo khe)
Các bác nào đã từng thi công va chạm rồi thi cho em xin file dự toán để em có thể tham khảo định mức mẫu.....em xin cảm ơn
Giá cả của việc ốp tấm Alu này nhiều lắm bạn ah, tùy vào yêu cầu của thiết kế mà có giá khác nhau, và hệ khung nhôm cũng có nhiều giá ...
Bên mình nếu gặp trường hợp này sẽ gọi 2-3 nhà thầu phụ lên, sau đó cung cấp bạn vẽ cho thầu phụ, sau đó người ta báo giá, căn cứ vào giá báo của thầu phụ bạn có thể điều chỉnh và có được giá của công việc trên.
Chúc bạn thành công!