Xin mẫu biên bản nghiệm thu công trình

quochuy

Thành viên có triển vọng
Bạn nào có có mẫu biên bản nghiệm thu công trình hay nghiệm thu san lấp cho mình xin với.

Last edited by a moderator:
L

lethihuedl

Guest
mẫu biên bản nghiệm thu công trình hay nghiệm thu san lấp
Bạn vào: Tủ tài liệu giaxaydung -> Văn bản, hồ sơ mẫu-> Danh muc các văn bản quy phạm pháp luật ngành xây dựng-> Quy định về quản lý chất lượng công trình xây dựng, quản lý đầu tư xây dựng, hợp đồng xây dựng-> chọn tải về Nghị định số 209/2004-NĐ-CP ngày 16/12/2004 của Chính Phủ về quản lý chất lượng công trình xây dựng, trong đó có phần phụ lục.
Bạn chọn sử dụng các biên bản nghiệm thu tại phụ lục 4A; 5A; 7 vào trường hợp nào của bạn cho phù hợp.

T

td.bitexco

Guest
Mẫu biên bản nghiệm thu công trình

Bạn nào có có mẫu biên bản nghiệm thu công trình hay nghiệm thu san lấp cho mình xin với.

Ngoài các mẫu theo phụ lục của NĐ209 bạn có thể tham khảo các mẫu biên bản nghiệm thu theo quy định tại QĐ số 41/2006/QĐ-BXD ngày 29/12/2006 về việc ban hành TCXDVN 371 : 2006 "Nghiệm thu chất lượng thi công công trình xây dựng" do Bộ Xây dựng ban hành.

quochuy

Thành viên có triển vọng
bạn nào có dự toán nhà xưởng tính toán hoan chỉnh cho mình xin với

bạn nào có dự toán nhà xưởng tính toán hoan chỉnh cho mình xin với

T

thaole

Guest
Mẫu biên bản nghiệm thu công trình xây dựng

Bạn nào có có mẫu biên bản nghiệm thu công trình xây dựng mới nhất cho mình xin với, nhờ gởi cho mình theo địa chỉ mail: ltpthao2007@yahoo.com.vn
Cám ơn mọi người nhiều

TuvanXD246

Cựu Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
H

hongngo

Guest
xin mẫu biên bản nghiệm thu công trình xây dựng

Em chào các anh chị! Em là thành viên mới nhập
Anh chị cho em xin biên bản nghiệm thu công trình xây dựng mới nhất với, giúp em với nha. Em cảm ơn, gửi theo địa chỉ email: ngothihong_1202@yahoo.com.vn

hongngan99

Thành viên sắp lên hạng rất quan trọng
Em chào các anh chị! Em là thành viên mới nhập
Anh chị cho em xin biên bản nghiệm thu công trình xây dựng mới nhất với, giúp em với nha. Em cảm ơn, gửi theo địa chỉ email: ngothihong_1202@yahoo.com.vn
Mẫu biên bản nghiệm thu nhà nước không quy định chi tiết nữa, mà nội dung cơ bản theo nghị định 49/2008 và 209/2004. Tốt nhất là bạn nên áp dụng theo TCXDVN 371/2002 tiêu chuẩn nghiệm thu ctxd, ở đó có mẫu biên bản nghiệm thu, đáp ứng được yêu cầu của các quy định hiện hành

T

trung-xmdl

Guest
ai có mẫu nghiệm thu công trinh điên cho mình với !

lephuc198x

Thành viên có triển vọng
Mẫu biên bản nghiệm thu công trình xây dựng.

tôi có mẫu biên bản nghiệm thu công trình xây dựng, ban xem có dùng được với công trình của ban không.

File đính kèm

• 00.BB NGHIEM THU HOAN THANH CT DUA VAO SU DUNG.doc
    43,5 KB · Đọc: 2.775
H

huongluyenngoc

Guest
Thư cảm ơn

Tôi cảm ơn bạn về những tài liệu mà bạn đã cung cấp

T

thuong xd

Guest
cac mau van ban nghiem thu cong trinh

m dag can cac mau van ban nghiem thu cong trinh ,ban nao co ko ? cho m xin
m xin chan trong cam on

H

hung robe

Guest
mình là thành viên mới,hi
mình cần mẫu biên bản nghiệm thu. bạn nào có cho minh xin với.thanks

pro_mouse

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Mãu BB nghiệm thu

mình là thành viên mới,hi
mình cần mẫu biên bản nghiệm thu. bạn nào có cho minh xin với.thanks
Mình có một phai nghiệm thu trên excel. Nó giúp cho việc lập các Biên bản nghiệm thu được nhanh hơn. Cũng chưa hoàn hảo lắm mình up lên cho các bạn dùng thử nhé. Bạn vào sheet DL để nhập số liệu đầu vào, vào sheet THKL để nhập Khối lượng , công việc nghiệp thu và điền ngày các biên bản là OK :x

File đính kèm

• ngam so 1.rar
    172,2 KB · Đọc: 1.432

tranvanchanh_gialai

Thành viên mới
cảm ơn bạn đã cho mình file nghiệm thu trên excel nay

mình mong muốn sẽ được học hỏi nhiều kinh nghiệm hơn từ bạn.thanks nhe

daotuananh2110

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Bạn nên tham khảo NĐ209
Điều 12,13,14,15,16,17,18 của TT27/2009/TT-BXD hưóng dẫn một số nội dung về quản lý chất lượng công trình:-w

quangoleco

Thành viên có triển vọng
Chao bạn, file khá hay nhưng sao bạn không insert thêm 01 cột để chứa thứ tự xong hide và dùng Vlookup, vì khi in ko hiện dòng thứ tự

quangoleco

Thành viên có triển vọng
mình cũng đã tạo 01 file trên excel, các bạn có thể tham khảo, nó rất hữu ích với những công việc có nhiều hạng mục nghiệm thu. khi cần các bạn có thể trao đổi thêm qua mailquangoleco@gmail.com

File đính kèm

• cong so 4.xls
    825 KB · Đọc: 573

thewallc12

Thành viên có triển vọng
Nên đọc kỹ NĐ 209 và bổ sung của nó về thành phần tham gia nghiệm thu

honda@gmail.com

Thành viên mới
Các bác ơi cho em hỏi với, cách gi ngày tháng trong biên bản nghiệm thu công việc như thé nào là đúng ạ? e lấy ví dụ thế này nhé: e đang thi công hạng mục kè đá hộc xây vữa M100(hạng mục ẩn dấu); nhưng lúc gi ngày nghiệm thu công việc trùng với ngày lấy mẫu vữa nhưng bác TVGS lại bảo phải gi ngày nghiệm thu công việc trùng với ngày ra kết quả nén mẫu vữa. Các bác nào biêt chi giúp e với, thankyou các bác nhiều! Email cua e:daacnhantam@gmail.com