Xin mẫu đồ án TC thi công

• Khởi xướng ntuanngoc
  • Ngày gửi
N

ntuanngoc

Guest
Chào cả nhà, biết là viết entry này lên chắc có người phàn nàn là tại sao diễn đàn về giá xây dựng mà lại hỏi về đồ án học ở trường.
Xin cả nhà thông cảm vì cà dốt cả luống. :beat:
Hiện tại tôi đang làm đồ án tc thi công, nhưng chưa có mẫu nào để tham khảo, vậy bác nào có mẫu đồ án trên thì xin gửi cho tôi mẫu với nhé.

Cảm ơn cả nhà nhiều.
Nếu tiện và các bác không thấy phiền thì xin gửi email cho tôi theo địa chỉ sau: ntuanngoc@gmail.com :beer:

malsoni810

<b>A.dmin Thanh tra Diễn đàn</b>
Website
www.giaxaydung.vn
Bạn phải nêu là cần xin đồ án thi công của ngành nào chứ : Dân dụng, giao thông, thủy lợi v...v.
Diễn đàn của chúng ta là nơi tập hợp của các bạn đang làm hoặc yêu thích ngành xây dựng, không chỉ là dự toán đâu bạn à, mọi vấn đề sẽ được giải quyết và giúp đỡ nhiệt tình, bạn có thể dạo quanh 1 vòng diễn đàn để biết nhiều thông tin hơn nhé

T

thuongevn

Guest
Tôi Muốn Xin Bản Vẽ Tổ Chức Thi Công Các Công Trìng điện, Có Ban Nào Có Không, Tôi Xin Cảm ơn

K

Kinh_Kha_Thai_Tu

Guest
Chào các pác.em học ngành XD dân dụng và công nghiệp.hiện nay em phải làm đồ án kỹ thuật thi công nhưng ko bik phải bắt đầu như thế nào?Vì vậy,em xin các pác,các tiền bối gần xa ai có file mẫu xin hãy chiếu cố em,cho em file mẫu(thuyết minh+bản vẽ) để về tham khảo.Xin cảm ơn và đa tạ

K

Kinh_Kha_Thai_Tu

Guest
Xin đồ án thi công mẫu

Em xin các anh chị Admin và Mod có thể gởi cho em đồ án thi công mẫu của ngành xây dựng dân dụng. Em xin chân thành cảm ơn. Nick yahoo của em: kinh_kha_thai_tu@yahoo.com

T

thanhnhi

Guest
Nếu được thì cả nhà gửi cho em với,em củng đang làm đồ án công trình dân dụng và công nghiệp,em xin cám ơn trước :Chung_nguyen_linh@yahoo.com là địa chỉ mail của em

daithu

Thành viên nhiều triển vọng
Mình có đồ án (trọn bộ) thi công nhà cao tầng bằng phương pháp tường vây+ topdown (móng cọc khoan nhồi) nhưng không biết gửi thế nào :(.

T

thanhnhi

Guest
Nếu như được thì bạn gửi qua địa chỉ mail cho tụi mình,mình cám ơn bạn trước.Không thì bạn gửi lên diển đàn rùi tụi mình tự down về máy.Hy vọng bạn không từ chối

N

nganha_qc

Guest
Nếu được các anh chị có thể gửi cho em đồ án thi công mẫu của ngành xây dựng dân dụng-công nghiệp. Em xin chân thành cảm ơn.mail của em: hangan08@gmail.com

H

hellboy

Guest
Cho em xin mẫu đồ án thi công của ngành xây dựng,thanks các pác nhìu nhìu...

convecho

Thành viên mới
Các bác vào mail.yahoo.com user:bkxd2004 pass:bt04xd mà tải về mà dùng

C

change_k21

Guest
builongk21@gmail.com anh chị nào có file nói về biệt thự 2 tầng cho em xin với (bao gồm mặt đứng, cắt, bằng......)+đồ án thi công mẫu của ngành xây dựng dân dụng-công nghiệp .cảm ơn nhiều (êm đang phải làm đồ án thi công đào đất móng) thanks

T

than dong

Guest
anh chị nào có đồ án đề tài khu chung cư Nại Hiên Đông ở Đà nẵng không cho em xin với, em cảm ơn nhiều nhiều...

T

Thanhvong

Guest
chao may bac minh lam do an tochuc thi cong nganh xddd ma den phan chon may thi cong minh thay sao sao cac bac co the chi tuyet chieu de vuoc wa pan nay
xin cam on!

V

Võ Tùng

Guest
Em đang làm đồ án Tổ chức thi công nhà công nghiệp 1 tầng,anh chị nào có bản thuyết minh và bản vẽ mẫu có thể gửi cho em tham khảo với,em xin chân thành cảm ơn,địa chỉ mail của em: vttvnn@yahoo.com.vn

bin_bon

Thành viên mới
xin chào cả nhà! giúp mình với? có ai có file mẫu đồ án tổ chức thi công đề số 5 (ngành xd dân dụng-công nghiệp )thì cho mình nhé! thanks kiu cả nhà !:)
mail của mình : levietthang_xd@yahoo.com

thanhoang

Neu ban co do an thi cong mau gui cho minh xin voi nha.dia chi Mail cua minh:thanhoangktxd@gmail.com

thequyen

Em cần bản đồ án BTCT sàn sườn toàn khối rất gấp mai em thông hạn cuối cùn rồi ma chua vẽ được! Anh chi nào co file bnả vẽ và thuyết minh cho em xin vơi! XIn chân thành cảm ơn các Anh chi! gưi cho em xin vơi địa chỉ: thequyen_2000hn@yahoo.com.vn
Hà nội 07/05/2009 em chỉ còn một ngày hoàn thành bản ve đó thui! Mong các anh chị giúp em với!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới