Xin mẫu hồ sơ phá đá nổ mìn nền đường

Trần Thanh Phong

Thành viên mới
Chào cả nhà! Mình mới lần đầu tham gia thi công đường nên có vấn đề này mong các bạn giúp đỡ. Hiện gói thầu mình đang thi công có phần phá đá nổ mìn nhưng mình chưa biết làm hộ chiếu khoan, nổ mìn như thế nào cho đúng, các bạn nếu có mẫu cho mình xin với.
Cảm ơn các bạn nhiều!

Trần Thanh Phong

Thành viên mới
Chào cả nhà! Mình mới lần đầu tham gia thi công đường nên có vấn đề này mong các bạn giúp đỡ. Hiện gói thầu mình đang thi công có phần phá đá nổ mìn nhưng mình chưa biết làm hộ chiếu khoan, nổ mìn như thế nào cho đúng, các bạn nếu có mẫu cho mình xin với.
Cảm ơn các bạn nhiều!

Hic, sao không ai giúp mình vậy? :(

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Cảm ơn các bạn nhiều!
Công ty vật liệu nổ công nghiệp (nơi bạn mua vật liệu nổ) có bán hộ chiếu khoan nổ mìn, phiếu nhập xuất vật liệu nổ, phiếu báo cáo tồn kho v.v... Bạn mua và điền các thông số theo hồ sơ quy định. Khá đơn giản.

Các lớp tập huấn khoan nổ phá bằng thuốc nổ cũng cấp phát tài liệu để thực hiện các công việc này. Bạn có thể tham khảo.