Xin tài liệu cấp thoát nước

• Khởi xướng auduongphong
  • Ngày gửi
A

auduongphong

Guest
xin tài liệu

Mình đang cần tài liệu tham khảo tiêu chuẩn thiết kế hệ Plumbing (cấp thoát nước) cho công trình, dân dụng.
Bạn nào có thì gửi tài liệu giúp mình.
Bạn nào biết có đầu sách nào (bán ở nhà sách nào) thì chỉ giúp mình.
Mình ở TPHCM.
Mong các bạn hồi âm càng sớm càng tốt.
Xin cảm ơn!!!

mail của mình là: anhyeukhoahoc2008@yahoo.com

Bạn vào trang này để thảm khảo nhé: http://nuoc.com.vn/
Đây là trang web của dân ngành nước, trang này có rất nhiều thông tin bổ ích.

Mình ko thể đưa file đính kèm lên được,bạn ghi lại địa chỉ mail mình gửi cho bạn

cảm cơn thanhnhi nhe. Bạn có thể gửi tài liệu nước vào địa chỉ mail của mình được chứ. cảm ơn bạn nhiều nhé. trongthanh368jsc@gmail.com

Mình có mấy cái chuyên đề về cấp thoát nước,không biết bạn cần dùng không?Nếu cần mình sẻ gửi cho bạn
Gửi cho mình với địa chỉ mail của mình : duy_dak18@yahoo.com

Mình ko thể đưa file đính kèm lên được,bạn ghi lại địa chỉ mail mình gửi cho bạn
chào thanhnhi,nếu có thể bạn gưởi cho mình qua địa chỉ sau: auduongphongvnc@gmail.com cảm ơn!

mình cần chi tiết phối cảnh của các thiết bị vệ sinh được chứ. thanks trước nha !

gởi vào mail cho mình nha: tommy23111980@yahoo.com.vn

Mình đang cần catalog về ống PPR, ống HDPE bạn share cho mình với nhé
Email: betongm3579@yahoo.com
Gmail: caolong98@gmail.com

thanhnhi có bản vẽ hệ thống cấp thoát nước bên trong công trình nhà 4 tầng trở lên không , cho mình xin đi , mình đang làm bài tập lớn mà không có tài liệu nên rất cần để tham khảo , cảm ơn nhiều nha .

có bác nào có thuyết minh thiết kế sơ bộ dự án nước trong nhà không, cho em xin cái ạ! Em xin cám ơn ạ,email của em là: thuy3tt@yahoo.com

Bạn tham khảo hướng dẫn gắn kèm tài liệu vào bài viết tại đây:
http://giaxaydung.vn/diendan/huong-...n-attach-du-lieu-vao-bai-viet-de-chia-se.html

anh có bản thuyết minh dự án đầu tư cái khách sạn mini nào ko! cứu em với

Last edited by a moderator:
T

thanhnhi

Guest
Mình có mấy cái chuyên đề về cấp thoát nước,không biết bạn cần dùng không?Nếu cần mình sẻ gửi cho bạn

T

tantuan

Guest
co co..file cad cap thoat nuoc cho chung cu ko ban oii..cho minh xin dc ko.thanks!

Mình gửi tặng bạn bản vẽ ctn của một chung cư! Bạn xem thử có dùng được ko nha. :x.

File đính kèm

• khong gian thoat nuoc chung cu.dwg
    763,5 KB · Đọc: 1.033
Last edited by a moderator:

Tran rau bap

Thành viên mới
Thanh nhi cho rau bap may file ve chuyen de Cap thoat nuoc nhe.cam on nhieu.minh cung co 1 so roi, neu can minh gui cho ban luon.

tanbqtb03

Thành viên mới
Mình đang cần tài liệu tham khảo tiêu chuẩn thiết kế hệ Plumbing (cấp thoát nước) cho công trình, dân dụng.
Bạn nào có thì gửi tài liệu giúp mình.
Bạn nào biết có đầu sách nào (bán ở nhà sách nào) thì chỉ giúp mình.
Mình ở TPHCM.
Mong các bạn hồi âm càng sớm càng tốt.
Xin cảm ơn!!!

mail của mình là: anhyeukhoahoc2008@yahoo.com

Bạn vào trang này để thảm khảo nhé: http://nuoc.com.vn/
Đây là trang web của dân ngành nước, trang này có rất nhiều thông tin bổ ích.

cảm cơn thanhnhi nhe. Bạn có thể gửi tài liệu nước vào địa chỉ mail của mình được chứ. cảm ơn bạn nhiều nhé. trongthanh368jsc@gmail.com

Gửi cho mình với địa chỉ mail của mình : duy_dak18@yahoo.com

chào thanhnhi,nếu có thể bạn gưởi cho mình qua địa chỉ sau: auduongphongvnc@gmail.com cảm ơn!

mình cần chi tiết phối cảnh của các thiết bị vệ sinh được chứ. thanks trước nha !

gởi vào mail cho mình nha: tommy23111980@yahoo.com.vn

Mình đang cần catalog về ống PPR, ống HDPE bạn share cho mình với nhé
Email: betongm3579@yahoo.com
Gmail: caolong98@gmail.com

thanhnhi có bản vẽ hệ thống cấp thoát nước bên trong công trình nhà 4 tầng trở lên không , cho mình xin đi , mình đang làm bài tập lớn mà không có tài liệu nên rất cần để tham khảo , cảm ơn nhiều nha .

có bác nào có thuyết minh thiết kế sơ bộ dự án nước trong nhà không, cho em xin cái ạ! Em xin cám ơn ạ,email của em là: thuy3tt@yahoo.com

anh có bản thuyết minh dự án đầu tư cái khách sạn mini nào ko! cứu em với
bạn cũng gửi cho mình với nha! thanks nhiều nha mail mình là: phat_tan03@yahoo.com

H

hyppo2712

Guest
Hi thanhnhi, mình đang rất cần quy chuẩn hệ thống cấp thoát nước cho nhà dân dụng . Bạn có thì gửi cho mình nhé. cám ơn nhiều. email cùa mình là : hyppo2712@yahoo.com.vn

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới