Xin tài liệu về bồi thường - giải phóng mặt bằng

• Khởi xướng phuongowen
  • Ngày gửi
P

phuongowen

Guest
Em đang làm đề tài luận văn về "nghiên cứu, đánh giá việc thực hiện chính sách đền bù, tái định cư, giải phóng mặt bằng tại 1 số dự án trên địa bàn Quận Cầu Giấy - HN"
Kính mong nhận được sự giúp đỡ về các tài liệu có liên quan và những kinh nghiêm quý báu của các bậc tiền bối đi trước.
Em xin cám ơn

Last edited by a moderator:
M

MrHienNo1

Guest
Em đang làm đề tài luận văn về "nghiên cứu, đánh giá việc thực hiện chính sách đền bù, tái định cư, giải phóng mặt bằng tại 1 số dự án trên địa bàn Quận Cầu Giấy - HN"
Kính mong nhận được sự giúp đỡ về các tài liệu có liên quan và những kinh nghiêm quý báu của các bậc tiền bối đi trước.
Email: phuongowen@yahoo.com
Phone: 0915 676 299
Em xin chân thành cám ơn
Bạn có thể tham khảo tại đây:

1.Quyết định giải phóng mặt bằng
2.Hồ sơ giải phóng mặt bằng QL30

Chúc bạn tìm được điều bổ ích từ nó.

P

phung quoc tung

Guest
Chao cac ban ! Toi co mot van de can xin y kien cua cac ban , Tôi đã lập xong kế hoạch đấu thầu theo Tổng dự toán được duyệt , nhưng Tổng dự toán được lập từ năm 2005 đến nay mới mang ra đấu thầu nhưng gói ở giai đoạn 2 , với giá các gói thầu như vậy quá thấp so với giá mà các nhà thầu chào. Tôi đã làm tờ trình để xin được hiệu chỉnh lại giá các gói thầu cho phù hợp, nhưng nếu điều chỉnh lại theo giá hiện này thì lại vượt Tổng mức đầu tư, vậy Tôi phải làm sao??? Mọi người xin có ý kiến gửi về địa chỉ " mai_hoai_thu@yahoo.com " Thank you alot

P

phung quoc tung

Guest
Công ty Tui có một kiện hàng cần vận chuyển từ cảng Hải Phòng về Thái Nguyên, Tôi cần phải lập phương án vận chuyển. Các bạn nào biết có thể cho Tui xin nhưng văn bản cần thiết để có thể lập gói thầu vận chuyển. VD như đơn giá vận chuyển hàng siêu trường siêu trọng, các loại chí,phí liên quan đến vận chuyển.

A

aladin77772000

Guest
Bạn nào biết có thể cho tôi xin đơn giá đền bù giải phóng mặt bằng tỉnh Bình Dương. Nếu không có thì cho tôi xin Đơn giá đền bù của TP.Hồ Chí Minh cũng được (vì liền kề mà). Mình cảm ơn nhiều.

H

Hoai_Nam

Guest
Email: phuongowen@yahoo.com
Phone: 0915 676 299
Em xin chân thành cám ơn[/quo
Bạn xem cái này có giúp j` cho bạn được không?

File đính kèm

• Quyet dinh 39.2008-QD UBND.doc
    137 KB · Đọc: 314
Y

ylangylang2004

Guest
Xin QĐ về giá đền bù Phú Thọ

Chào các bạn!
Mình muốn xin QD 3618/2007/QĐ-UBND ngày 31/12/2007 và QD 3557/2007/QĐ-UBND ngày 28/12/2007 của UBND tỉnh Phú Thọ về giá đền bù, hỗ trợ của tỉnh PHú Thọ. Bạn nào có upload lên cho mình xin một bản với ạ!
Cảm ơn các bạn trước!

hauktxd31

Thành viên có triển vọng
Trước tiên phải điều chỉnh lại DT gói thầu, sau đó điều chỉnh TMĐTnếu vựot TMĐT, sau đó phê duyệt điều chỉnh kế hoạch đấu thầu thì mới tổ chức đáu thầu.

Ngô Thị Thuận

Thành viên mới
Vận chuyển hàng siêu trường, siêu trọng

Để tính chi phí vận chuyển hàng siêu trường, siêu trọng dựa vào quyết định 953 của Bộ giao thông vận tải

Ngô Thị Thuận

Thành viên mới
Cước vận chuyển hàng siêu trường, siêu trọng

Công ty Tui có một kiện hàng cần vận chuyển từ cảng Hải Phòng về Thái Nguyên, Tôi cần phải lập phương án vận chuyển. Các bạn nào biết có thể cho Tui xin nhưng văn bản cần thiết để có thể lập gói thầu vận chuyển. VD như đơn giá vận chuyển hàng siêu trường siêu trọng, các loại chí,phí liên quan đến vận chuyển.
Theo quyết định 953/2000/QĐ-BGTVT ngày 20 thánh 04 năm 2000 của Bộ giao thông vận tải về việc Ban hành cước vận chuyển xếp dỡ hàng siêu trường, siêu trọng.

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới