Xin Thuyết minh biện pháp thi công công trình cung cấp nước sinh hoạt

• Khởi xướng quoc_cuong0113
  • Ngày gửi
Q

quoc_cuong0113

Guest
em đang lam hồ sơ dự thầu công trình cung cấp nước sinh hoạt mà tìm trên diễn đàn chỉ có bản vẽ không xcó thuyết minh , bác nào có xin giup đỡ em với

dibienbiet

Thành viên có triển vọng
Tớ có BPTC ống cống gang cấp thoát nước - khu nhà ở Văn Khê - Hà Đông (Nhà thầu HUD3)
bản vẽ nặng quá không tải nổi, sao chỉ cho tải có hơn 1MB thôi nhỉ? bản vẽ này của mình hơn 2MB

File đính kèm

• TM Bien phap thi cong.doc
    149,5 KB · Đọc: 6.128
Last edited by a moderator:

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Tớ có BPTC và bản vẽ cấp nước khu đô thị D200, 150, 100 mm mọi người xem dùng tạm

ban vẽ sao không tải được nhỉ? ????????????????????

bản vẽ nặng quá không tải nổi, sao chỉ cho tải có hơn 1MB thôi nhỉ? bản vẽ này của mình hơn 2MB
Với các files có dung lượng lớn hơn mức cho phép, bạn có thể gửi qua các trang trung gian như www.4shared.com, www.mediafire.com v.v... để các đồng nghiệp tham khảo.

Cảm ơn sự hỗ trợ của bạn./.

huadat

Thành viên mới
các anh chị oi ! em đang làm HSĐT nhưng muốn tìm biện pháp thi công công trình cấp
nước sinh hoạt nhưng fải o trên miền núi cơ. các anh chị nào biết gửi júp em với?
em cảm ơn

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
em đang lam hồ sơ dự thầu công trình cung cấp nước sinh hoạt mà tìm trên diễn đàn chỉ có bản vẽ không xcó thuyết minh , bác nào có xin giup đỡ em với
Chào bạn mình cũng có một vài cái mà bạn cần. Mình đang làm trên Sơn la chắc miền núi bạn nhỉ:)) gửi bạn nè. Báo cáo thuyết minh KTKT đây

File đính kèm

• BCKTKT NSH HTAU.DOC
    87,5 KB · Đọc: 3.203

dingdongol

Thành viên mới
Cho mình Spam chút xíu.

Muốn cám ơn bạn đã share file nhưng không thấy nút cám ơn ở đâu.

chuvdung

Thành viên mới
Tớ có BPTC ống cống gang cấp thoát nước - khu nhà ở Văn Khê - Hà Đông (Nhà thầu HUD3)
Bản cho mình xin bản vẽ vào mail cho mình với. Cảm ơn nhiều. vugiap18@gmail.com

I

INTERPOL

Guest
Cam on ban da upload tai lieu, minh dang can cai nay de lam BPTC cap nuoc cho tuyen duong.

cuongden37

Thành viên quan trọng (VIP)
Cam on ban da upload tai lieu, minh dang can cai nay de lam BPTC cap nuoc cho tuyen duong.
Hôm nay diễn đàn Giaxaydung.vn thật vinh dự vì đã có sự tham gia Tổ chức cảnh sát hình sự quốc tế Interpol. Cảm ơn anh đã sử dụng tài liệu BPTC của diễn đàn.:cool:

halien11

Thành viên mới
Minh đang làm hò sơ dự thầu biện pháp thi công mương thoát nước hở bê tông cốt thép. Bạn nào có biện pháp thi công gưi cho minh xin gửi cho minh phamvannamhn84@gmail.com

phamthang82

Thành viên có triển vọng
Chỉnh sửa cuối: