Xin thuyết minh và bản vẽ biện pháp thi công hầm

• Khởi xướng NGUYENMANHHA
  • Ngày gửi
N

NGUYENMANHHA

Guest
Bạn nào có thuyết minh + bản vẽ biện pháp thi công hầm cho mình xin. Cảm ơn nhé

T

tvqa82

Guest
Bản vẽ của bạn đây

Bạn xem bản vẽ gia cố cừ larsen và BPTC móng có dùng được K.

T

tvqa82

Guest
BPTC tầng hầm

Mình nhớ đã gửi bài này nên rồi mà,,,,các bạn xem thử nhé

truongcosaco

Thành viên có triển vọng
Biện pháp thi công cho công trình 2 tầng hầm đây

Mình gởi các bạn 1 file để tham khảo, đây chủ yếu là biện pháp thi công đào đất, vì là xây chen nên biện pháp thi công đào đất là rất quan trọng. Bên cạnh công trình là tòa nhà cao 10 tầng, có móng là móng bè ở cao độ -2.000. Công trình này hiện nay đã thi công xong.

File đính kèm

• BPTC.rar
    247,3 KB · Đọc: 10.323
Last edited by a moderator:
T

thoANH

Guest
Tôi chuẩn bị thi công công trình 3 tầng ngầm,mặt bằng 3000m2,hiện nay đang vẽ biện pháp thi công,2 tầng đầu tiên thi tương đối ổn rồi,nhưng tầng cuối và đài móng thi khó quá.Tôi muốn được tham khảo y kiến trực tiếp các chuyên gia,các kỹ sư có kinh nghiệm.Số điện thoại của tôi là 0983901779.
Các đồng nghiệp giúp tôi với!

maianla

Thành viên có triển vọng
Tôi chuẩn bị thi công công trình 3 tầng ngầm,mặt bằng 3000m2,hiện nay đang vẽ biện pháp thi công,2 tầng đầu tiên thi tương đối ổn rồi,nhưng tầng cuối và đài móng thi khó quá.Tôi muốn được tham khảo y kiến trực tiếp các chuyên gia,các kỹ sư có kinh nghiệm.Số điện thoại của tôi là 0983901779.
Các đồng nghiệp giúp tôi với!
Anh post công trình của anh lên cho mọi người xem. Nhớ có kiến trúc và kết cấu tầng hầm nữa nhé.

SƠN

Thành viên mới
Mình load không được chỉ thấy 1 màn hình trắng thôi

antoanninh

Thành viên mới
minh chuyen bi lam do an tot nghiem ve cong trinh ngam vay ban nao co thuyết minh + do an thiêt kê thi công hầm tiêu nước (khoan phun) của thủy diện (thủy điện nậm chiến 1 thì càng tôt) ai co cho minh xin nhe cam on truoc ( co the gui truc tiếp vao mai cho minh cung duoc mai cua ninh (tienlamk54mdc)

quoc loi

Thành viên mới
Sao mình down xuống không được ta. Mình đang cần bản vẽ và thuyết minh tầng hầm để làm hồ sơ thầu gấp. Ai có file giúp mình với. Thanks!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới