Xin trợ giúp dịch tài liệu hệ thống phân loại thành viên diễn đàn

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Chào CE114-04!
Bạn đã giúp ích chúng tôi rất nhiều trong công việc xây dựng kế hoạch phân loại thành viên diễn đàn. Sẽ góp phần thúc đẩy phát triển diễn đàn giaxaydung.vn và các diễn đàn liên quan.
Sau khi đọc thêm các phần dịch của bạn, có nhiều điều tôi vỡ ra trước nay mình thiết lập sai, có nhiều điều mình bỏ qua, nhiều thứ mình chưa tận dụng hết...
Chúng tôi cũng lưu giữ lâu dài đề tài này của bạn ở đây. Đây là tài liệu tham khảo tốt cho rất nhiều diễn đàn sử dụng phần mềm VBB của Việt Nam. Họ sẽ search Google và tìm ra, đọc để tham khảo, rồi có thể copy đi khắp nơi, không sao nhỉ, như vậy cũng tốt.
Tôi trân trọng tri thức của bạn một thì trân trọng sự nhiệt tình và tâm chia sẻ vì cộng đồng của bạn hơn nhiều lần.

Thay mặt các thành viên diễn đàn, BQL, nhân viên kỹ thuật Công ty CP Giá Xây Dựng gửi lời chân thành cảm ơn bạn. Chúc bạn sức khỏe, thành công trong cuộc sống.
Chúng tôi có thể gửi quà tặng gì đến bạn để cảm tạ được nhỉ?

CE114-04

Thành viên cực kỳ nhiệt tình
Chào CE114-04!
Bạn đã giúp ích chúng tôi rất nhiều trong công việc xây dựng kế hoạch phân loại thành viên diễn đàn. Sẽ góp phần thúc đẩy phát triển diễn đàn giaxaydung.vn và các diễn đàn liên quan.
Sau khi đọc thêm các phần dịch của bạn, có nhiều điều tôi vỡ ra trước nay mình thiết lập sai, có nhiều điều mình bỏ qua, nhiều thứ mình chưa tận dụng hết...
Chúng tôi cũng lưu giữ lâu dài đề tài này của bạn ở đây. Đây là tài liệu tham khảo tốt cho rất nhiều diễn đàn sử dụng phần mềm VBB của Việt Nam. Họ sẽ search Google và tìm ra, đọc để tham khảo, rồi có thể copy đi khắp nơi, không sao nhỉ, như vậy cũng tốt.
Tôi trân trọng tri thức của bạn một thì trân trọng sự nhiệt tình và tâm chia sẻ vì cộng đồng của bạn hơn nhiều lần.

Thay mặt các thành viên diễn đàn, BQL, nhân viên kỹ thuật Công ty CP Giá Xây Dựng gửi lời chân thành cảm ơn bạn. Chúc bạn sức khỏe, thành công trong cuộc sống.
Chúng tôi có thể gửi quà tặng gì đến bạn để cảm tạ được nhỉ?

Em xin chân thành cảm ơn lời khen của anh Thế Anh.
- Thực ra nếu như em ngồi 1 chỗ mà Type lại hết những đoạn trên thì có lẽ chắc phải mất cả tháng để làm việc này. Em cũng chẳng có phần mềm hỗ trợ dịch bằng máy. Khi em dịch tất cả những phần trên thì em đã tận dụng tối đa sự hỗ trợ của GOOGLE dịch vì từ đó em đã tận dụng phần tiếng việt dịch của nó để khỏi phải mất thời gian để Type lại. Sau khi đã có những phần tiếng việt thì em chỉ cần kết hợp với từ điển và những ngôn ngữ trong phần quản lí của VBB để hoàn thiện nó sao cho chính xác nhất. Vậy nếu anh cám ơn thì chắc anh phải cám ơn GOOGLE dịch (nhờ nó mà việc dịch này đã hoàn thành 50% khối lượng rồi).
- Khi em than gia diễn đàn đã nhận được quá nhiều: kiến thức, kinh nghiệm, tài liệu... và đặc biệt là tính chia sẻ vì tập thể, cộng đồng. Như vậy nếu chỉ vì giúp đỡ diễn đàn dịch những phần này mà em nhân quà thì chẳng phải em làm vì lợi ích cá nhân? Còn rất nhiều người đáng được quà hơn em vì chính nhờ những người đó mà những người khác đã được nhận thêm những kiến thức khác.
Một lần nữa em xin cảm ơn anh. Chúc anh và diễn đàn phát triển hơn nữa.

CE114-04
Nguyễn Minh Tâm

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới