Cần xin file CAD bản đồ HIỆN TRẠNG THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG và BÁN ĐẢO SƠN TRÀ

tangodayne

Thành viên mới
Chào mọi người.
Mình đang làm đề cương tốt nghiệp khu đất ở Đà Nẵng, nhưng hiện giờ mình chưa thể về quê để xin được.
Room mình có ai có "file CAD bản đồ HIỆN TRẠNG THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG, BÁN ĐẢO SƠN TRÀ, ĐẶC BIỆT LÀ BẢN ĐỒ QUY HOẠCH PHÂN KHU BÁN ĐẢO SƠN TRÀ" và những bản đồ liên quan đến Đà Nẵng có thể chia sẻ với mình được không ạ.

Mình cảm ơn trước.

email: tango.25a3qh@gmail.com

Last edited by a moderator:

Sakura2k7

" Where Knowledge Becomes Value!"
Chào mọi người.
Mình đang làm đề cương tốt nghiệp khu đất ở Đà Nẵng, nhưng hiện giờ mình chưa thể về quê để xin được.
Room mình có ai có "file CAD bản đồ HIỆN TRẠNG THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG và BÁN ĐẢO SƠN TRÀ" và những bản đồ liên quan đến Đà Nẵng có thể chia sẻ với mình được không ạ.

Mình cảm ơn trước.

email: tango.25a3qh@gmail.com

Bạn này biết cách xin đây. Toàn hàng hiệu không à. Mong các anh chị em trên Forum ai mà có xin trợ giúp nhé???!!!

tangodayne

Thành viên mới
Bạn này biết cách xin đây. Toàn hàng hiệu không à. Mong các anh chị em trên Forum ai mà có xin trợ giúp nhé???!!!
hi. cảm ơn bạn nhiều.
"biết cách xin" là sao z bạn? :3 ko hỉu lắm. mình xin làm đề cương tốt nghiệp thiệt ak, :3 :3

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới