Chương trình kiểm tra chính tả

VMC

Thành viên đang trên đà lên hạng cực kỳ nhiệt tình
Website
www.vimeco.com
Tôi có chương trình kiểm tra chính tả, cú pháp của bài luận. Ai có nhu cầu để lại email mình gửi cho.
Các bạn lấy ở đây: http://ifile.it/1p8ohqy

Last edited by a moderator:
H

Hugolina

Guest
Chẳng phải trong chương trình Word thường dùng đã có phần kiểm tra chính tả và ngữ pháp rồi sao bạn ?
Nếu bạn có tài liệu thì hoặc bạn gửi file lên đây, còn nếu file lớn hoặc vì điều kiện gì đó bạn không đưa lên được, thì bạn để địa chỉ mail của bạn ở đây để các bạn khác gửi thư nhé. Như vậy hợp lý hơn là các bạn xin tài liệu post email lên đây.

Q

quyen48clc

Guest
Mình đang rất cần chương trình mà bạn nói. Share cho mình với nhé. Mail của mình là lordofdark3000@yahoo.com . Cảm ơn bạn rất nhiều!!!

duykt3

Thành viên nhiều triển vọng
mình cũng muốn có chương trình của bạn gửi cho mình nhé! cám ơn nhiều!
email : duykt3@gmail.com

H

hoanghakt

Guest
Mình cũng muốn có chương trình kiểm tra chính ta trong văn bản
Email : hoanghakt@gmail.com
Cảm ơn bạn trước nhé !

Q

queenbee

Guest
Tôi có chương trình kiểm tra chính tả, cú pháp của bài luận. Ai có nhu cầu để lại email mình gửi cho.

Như chị Hugolina đã nói đó, đề nghị bác VMC post tài liệu để chia sẻ cùng mọi người, những ai quan tâm đều có thể down về dùng, tránh tạo ra đề tài chuyên dùng chỉ để post email cá nhân xin tài liệu.

Nếu bạn có khó khăn gì về vấn đề post tài liệu, đề nghị gửi cho địa chỉ của Queenbee: queenbee@giaxaydung.vn, QB sẽ giúp bạn post lên cho mọi người.

Xin cảm ơn bạn!

S

setupss

Guest
Mình cũng muốn có chương trình kiểm tra chính ta trong văn bản
Email : ducminhvn@gmail.com
Cảm ơn bạn trước nhé !

H

Hugolina

Guest
Mình tìm được phần mềm kiểm tra lỗi chính tả TinySpell miễn phí ở trên mạng. Các bạn tải dùng thử nhé.

File đính kèm

• tisp17012.zip
    561,8 KB · Đọc: 375

VMC

Thành viên đang trên đà lên hạng cực kỳ nhiệt tình
Website
www.vimeco.com
Mình xin được post lên cho anh em xài đây. Mình xin giới thiệu qua trương trình này bao gồm kiểm tra chính tả, ngữ pháp và đặc biệt là đưa ra các phương án thay thế nếu từ tiếng anh mình dùng nó cảm thấy không được chính xác hoặc sẽ thay thế bằng từ sát với nghĩa hơn.
cách dùng: Các bạn bôi đen đoạn văn bản hoặc câu tiếng anh mà mình muốn kiểm tra sau đó bấm F2, chương trình sẽ tự động hiện lên và kiểm tra, những từ không chuẩn sẽ có màu khác màu đen. Thử dùng xem nhé!
xin mời download tại đây: http://ifile.it/1p8ohqy

Last edited by a moderator:
T

Trần Duy Khoa

Guest
Mình xin được post lên cho anh em xài đây. Mình xin giới thiệu qua trương trình này bao gồm kiểm tra chính tả, ngữ pháp và đặc biệt là đưa ra các phương án thay thế nếu từ tiếng anh mình dùng nó cảm thấy không được chính xác hoặc sẽ thay thế bằng từ sát với nghĩa hơn.
cách dùng: Các bạn bôi đen đoạn văn bản hoặc câu tiếng anh mà mình muốn kiểm tra sau đó bấm F2, chương trình sẽ tự động hiện lên và kiểm tra, những từ không chuẩn sẽ có màu khác màu đen. Thử dùng xem nhé!
xin mời download tại đây: http://ifile.it/1p8ohqy

Mình không download được, bạn kiểm tra lại thử nha.

File đính kèm

• check Eng.JPG
    check Eng.JPG
    135,3 KB · Đọc: 171
D

duongvmc

Guest
Mình vẫn down được mà bạn, sau khi bạn bấm vào đường link thì hiện ra trang web thì bạn phải bấm vào phần Request Ticket ấy nó hiện ra chữ download và bấm vào là được mà! Cám ơn bác VMC.