Chuyển file từ Acrobat thành file Word

• Khởi xướng thuongevn
  • Ngày gửi
T

thuongevn

Guest
Có bạn nào có chương trình Chuyển file từ Acrobat thành file Word không giúp mình với.
Mình có phần mềm chuyển đổi nhưng chỉ chuyển được các file có dung lượng bé, còn những file có dung lượng lớn thì toàn bị lỗi phông thôi.
Bạn nào cao thủ trong lĩnh vực này chuyển hộ mình mấy file dưới đây nhé, xin cảm ơn các bạn.

File đính kèm

• Phulucqd19-phanIV.pdf
    914,3 KB · Đọc: 1.218
C

cotaco

Guest
Ok. Để tối ngay mình chuyển cho nhé, bây giờ đang bận.

T

Trần Duy Khoa

Guest
Bạn sang phòng Dịch các tài liệu chuyên ngành đi, chúng tôi có post file cài đặt chương trình phần mềm chuyển đổi này bên đó rồi. Bạn tham khảo bên đó sẽ thấy. Nếu không được thì báo mình, mình sẽ chuyển cho bạn qua email. Thân chào bạn!!!

N

Nắng lên

Guest
Mình cũng đang có một file *.PDF, bạn nào có chương trình chuyển đổi file từ Acrobat thành file Word không giúp mình với, xin cám ơn nhiều!

J

jupiter5268

Guest
ai có chương trình chuyển file*.PDF sang file Word thì cho mình xin nhé.
Chuyển vào hòm thư:slumdunk764@yahoo.com
Thanks
:beer::beer::beer::beer:

T

Trần Duy Khoa

Guest
MÌnh đã có hướng dẫn các bạn ở bài viết phía dưới. Nếu bạn nào không chuyển được thì gửi file bạn cần chuyển sang word về cho mình, mình sẽ chuyển giúp các bạn. Đại chỉ email của mính là :tranduykhoa@gmail.com. Thân chào các bạn!!!:beer:

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Chuyển thử rồi nè

Xin lỗi các bạn, TA chỉ có thời gian để chuyển như này thôi. Sẽ nghiên cứu tiếp sau. Về cơ bản không bị lỗi chính tả, nhưng mất định dạng và hình vẽ. Bạn thử xem có giúp ích gì được không.
Vì file của bạn có Password protect không cho phép in mà để có thể chuyển đổi được cần phải mở được file. Không kịp hỏi bạn nên TA mạn phép sử dụng công cụ mở file như hướng dẫn ở trang dưới đây. Bạn nào quan tâm ghé qua nhé.
http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=172860&ChannelID=16

File đính kèm

• Phulucqd19-PhanIV.doc
    565,5 KB · Đọc: 373
T

thuongevn

Guest
Cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm giúp đỡ.
Tôi đã có file Word ngon lành rồi.

T

thuongevn

Guest
Gửi bạn Zap.
Tôi download phần mềm chuyển đổi của bạn rồi nhưng hình như thiếu file chạy. Bạn gửi lại cho tôi nhé, cảm ơn Zap.
thuongevn@yahoo.com

1

1080

Guest
phần mềm chuyển Acrobat sang Word

Bạn sang phòng Dịch các tài liệu chuyên ngành đi, chúng tôi có post file cài đặt chương trình phần mềm chuyển đổi này bên đó rồi. Bạn tham khảo bên đó sẽ thấy. Nếu không được thì báo mình, mình sẽ chuyển cho bạn qua email. Thân chào bạn!!!

Bạn KhoaLongViet ơi xem lai cho tôi, tôi không tim thấy nó ở đâu cả

1

1080

Guest
Bản chuyển đổi của bác ZAP rất chuẩn đấy nhung tôi tải về cũng không cài được. Các bác kiểm tra rồi up tại cho bọn em đi nhé. thạnkyou

T

thuongevn

Guest
Một lần nữa cảm ơn ban Z@p, tôi đã cài đặt ngon lành rồi.

DutoanGXD

SmartSoftware
tớ tải file của cậu về bị lỗi làm sao để căn chỉnh lai

file bạn không tải được do link đã hỏng, bạn có thể dùng phần mềm Foxit Reader 2.3 để mở file PDF, sau đó chọn vùng cần chuyển và copy. Tuy nhiên cách này chỉ áp dụng với file pdf văn bản, với pdf là image thì không thể được.

T

thanhvc1970

Guest
Các phần mềm này không hỗ trợ tiếng việt. Có ai có ý kiến gì không?

D

doanquang.pham

Guest
Các phần mềm này không hỗ trợ tiếng việt. Có ai có ý kiến gì không?

Mình chưa hiểu các bạn đang nói đến phần mềm chuyển đổi nào nhưng mình dùng ABLE2EXTRACT thì toàn bộ file trên chỉ bị lỗi đúng 2 trang đầu còn lại đọc rất tốt không hề lỗi font tiếng việt.

File đính kèm

File đính kèm

• b.doc
    1,4 MB · Đọc: 314

đỗ thị thanh hương

Thành viên mới
phần mềm tốc ký vi tính

Bạn nào có phần mềm tốc ký vi tính chia sẻ với mình được không?
Cảm ơn bạn trước nhé!:)

tuananhce03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
http://www.pdftoword.com/
Trang web chuyển miễn phí. Chuyển xong gửi mail về cho mình.
Nhanh chóng. Test thử đi. Mình hay dùng.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới