Đổi hồ sơ công trình cũ lấy phần mềm dự toán GXD

vuthao32

Thành viên nhiều triển vọng
công trình em gủ­i có dụ­ toán và bản vẽ kèm theo trong đó có cả phần dụ­ thầu công trình và đồ án tốt nghiệp cho các bạn nào cần tham khảo đấy
Nếu đu­o­cj hoạ­c không đu­o­c mong diễn đàn gủi mail cho em nhé: Cám o­n diễn đàn

damtvxd

Thành viên mới
Gửi ban quản trị để nhận phần mềm dự toán GXD

Mặc dù chưa kịp xem xét hết các nội dung, TA đã giao cho các đồng nghiệp tại phòng tư vấn công ty Giá Xây Dựng kiểm tra hồ sơ các công trình các bạn gửi lên.
Tuy nhiên, để gửi lời chân thành cảm ơn nhiệt huyết của các bạn đối với cộng đồng, các đồng nghiệp đo bóc khối lượng, lập dự toán - TA và Công ty CP Giá Xây Dựng sẽ gửi tặng ngay 4 thành viên đầu tiên hưởng ứng chủ đề này 04 sản phẩm Dự toán GXD gồm bao bì, khóa cứng, phiếu bảo hành:
vietdung_tht
tuananhce03
damtvxd
tuanap

Các bạn nhắn tin địa chỉ cho TA để chuyển nhân viên Công ty Giá Xây Dựng gửi chuyển phát bộ sản phẩm Dự toán GXD nhé (nhớ cả số điện thoại). Bạn tuanap xin dành thời gian gửi thêm chia sẻ những bản vẽ theo lời hứa của bạn nhé.

Còn nguyên 06 sản phẩm Dự toán GXD nữa, các đồng nghiệp của TA mong muốn được tham khảo hồ sơ dự toán các công trình giao thông (cầu, đường), công nghiệp, thủy lợi, hạ tầng kỹ thuật hoặc các dự toán lắp đặt, chế tạo thiết bị, hệ thống ME, an ninh, phòng cháy chữa cháy (khác dân dụng đi một chút). Rất mong tiếp tục nhận được sự chia sẻ.

Tại lâu nay em bận quá không có thời gian vào diễn đàn. Hôm nay đọc tin thấy được nhận 1 suất dự toán GXD của diễn đàn. Trước hết e xin cảm ơn Diễn Đàn. Và sẽ cố gắng đóng góp tốt hơn cho diễn đàn.
Địa chỉ của em là: Phạm Viết Đàm
Công ty cp Tư vấn Xây dựng NAm ĐỊnh - 124 Đường Hàn thuyên - TP NAm Định.
Điện thoại : 0904.555.001
Đọt tới có thể em sẽ hướng cho mọi người trong công ty sử dụng phần mềm dự toán GXD.
Công ty e có tất cả 12 người chuyên về làm dự toán.

Last edited by a moderator:

smith14

Thành viên có triển vọng
Trước tiên em xin cảm ơn GXD đã đưa ra 1 chương trình rất hữu ích nhất là với người mới bắt đầu làm quen với dự toán như em!
Với những ng còn thiếu kinh nghiệm như em thì những dự toán mẫu này thực sự là nguồn tài liệu rất bổ ích. Em xin có chút ý kiến mong ban quản trị xem xét:
-Tổng hợp, phân loại các dự toán mẫu để lập thành các chủ đề riêng, trong chủ đề có thể là nơi trao đổi/ hỏi đáp qua đó những anh chị đi trc có thể dễ dàng trả lời, giải đáp thắc mắc cho thế hệ đi sau như bọn em.
- Các dự toán anh chị làm có nhiều kí tự viết tắt mà chỉ ng làm dự toán đó hiểu như TL, DM, .... (em lấy ví dụ vậy) nên trước khi upload hi vọng anh chị có thể sửa hoặc chú thích cho bọn em hiểu rõ hoặc tránh hiểu nhầm
Em xin cảm ơn!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới