Học viên nhận xét về lớp tư vấn giám sát, lớp dự toán, lớp kỹ sư định giá và các lớp nghiệp vụ

GXD JSC

Công ty CP Giá Xây Dựng
Để yên tâm trước khi đăng ký học nghiệp vụ tại Giá Xây Dựng các bạn hãy tham khảo ý kiến học viên trong hình chụp các phiếu khảo sát khi bế giảng khóa học của Công ty Giá Xây Dựng tổ chức tại Hà Nội và tp Hồ Chí Minh

Học viên Dương Văn Thanh: Tôi cảm thấy hài lòng với lớp học.
Hv Bùi Phi Thường: Lớp học đảm bảo chất lượng.
Hv Hoàng Nguyễn Lọc: Cán bộ lớp rất là tâm lý với học viên.

HV Cao Văn Hà: Giáo viên giảng dạy nhiệt tình, phương pháp truyền đạt dễ hiểu, kiến thức gần gũi với công việc thực tế, thiết thực cho công việc.

HV Bùi Hữu Hiếu: Giáo viên rất nhiệt tình, dễ gần, thái độ giáo viên và nhân viên Cty vui vẻ hòa nhã. Cảm ơn GXD đã cung cấp nhiều kiến thức bổ ích.
HV Bùi Hữu Nghĩa: Khóa học bổ ích, tôi sẽ tham gia các lớp khác nữa
HV: Mai Ngọc Thắng: Rất hiệu quả, cần cố gắng phát huy

Ý kiến nhận xét của học viên lớp dự toán và đo bóc khối lượng
Họ và tên : Đinh Huy Khánh, Điện thoại: 0934398111

Thực sự buổi đầu tiên đi học em rất bâng khuâng như chuẩn bị vào lớp 1 vậy. Em đang rất cần tìm hiểu về Dự toán thì lại được công ty cử đi học.
Trong đầu thì nghĩ chắc một sinh viên nào đấy học trước mình rồi dạy mình trong phạm vi nào đấy nhưng qua 3 buổi học đầu tiên em nhận thấy thầy Nguyễn Thế Anh đã tận dụng thời gian giải đáp hết các câu hỏi của học viên. Em thực sự yên tâm sau buổi học đầu tiên được thầy dạy. Em không biết nói gì nhiều chỉ biết là mình rất may mắn được thầy dạy. em sẽ cố gắng học để làm được công việc của mình.
Chúc thầy Thế Anh luôn luôn mạnh khỏe để có thêm nhiều người có cơ hội học như em.
Em cảm ơn thầy rất nhiều.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới