Xin gấp chỉ số giá xây dựng Hà Tĩnh từ năm 2011-2015

phamhuangtvt2

Thành viên rất triển vọng
Em đang tính dự phòng trượt giá mà không có chỉ số giá xây dựng...vào trang của sở xây dựng Hà tĩnh thì chỉ có thông báo mà không có file đính kèm ....anh chị nào có chỉ số giá xây dựng tỉnh Hà Tĩnh từ năm 2011 -2015 cho em xin với ạ

booham

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
HT tính trượt giá lằng nhằng lắm, bạn phải tự tính chỉ số trượt giá dựa trên giá vl, tỷ lệ tiền lương ... SXD nó có cái cv 1222 hướng dẫn tính thì phải. Tuy nhiên có 1 số CĐT họ cho mình lấy 5 hoặc 10% luôn, bạn thử hỏi ý kiến của CĐT xem tn?

metallica

Thành viên có triển vọng
HT tính trượt giá lằng nhằng lắm, bạn phải tự tính chỉ số trượt giá dựa trên giá vl, tỷ lệ tiền lương ... SXD nó có cái cv 1222 hướng dẫn tính thì phải. Tuy nhiên có 1 số CĐT họ cho mình lấy 5 hoặc 10% luôn, bạn thử hỏi ý kiến của CĐT xem tn?
Bác nói cụ thể hơn tý được không ạ. CV 1222 là công bố giá vật liệu mà, trong đó nó có nêu căn cứ nội dung CV 644/UBND-XD ngày 06/3/2013 của UBND, tìm mãi mà không thấy.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới