Đơn giá quy hoạch khu công nghiệp

taucua

Thành viên nhiều triển vọng
Các Bác cho em xin đơn giá chung quy hoạch khu công nghiệp và khu đô thị phụ trợ được không ạ!!! Hiện bên em đang làm quy hoạch để xin dự án khu công nghiệp. Đơn giá này có phụ thuộc vào địa phương không ạ?

Bác nào bên nhà tư vấn thiết kế quy hoạch hoặc có biết các nhà tư vấn uy tín hiện nay thì giới thiệu cho em với, bên em đang cần thuê nhà tư vấn để tiến hành làm quy hoạch.

Cám ơn các bác đã chia sẻ, mail xin gửi về rgb.dqhuy@gmail.com hoặc tel 0979.888763

Thanks cả nhà:cool::cool::cool::cool:

taucua

Hiz hiz up up up bác nào giúp em với!!!!! THanks rất nhiều !!!!

hongngan99

Thành viên sắp lên hạng rất quan trọng
Các Bác cho em xin đơn giá chung quy hoạch khu công nghiệp và khu đô thị phụ trợ được không ạ!!! Hiện bên em đang làm quy hoạch để xin dự án khu công nghiệp. Đơn giá này có phụ thuộc vào địa phương không ạ?

Bác nào bên nhà tư vấn thiết kế quy hoạch hoặc có biết các nhà tư vấn uy tín hiện nay thì giới thiệu cho em với, bên em đang cần thuê nhà tư vấn để tiến hành làm quy hoạch.

Cám ơn các bác đã chia sẻ, mail xin gửi về rgb.dqhuy@gmail.com hoặc tel 0979.888763

Thanks cả nhà:cool::cool::cool::cool:

Đơn giá qui hoạch không phụ thuộc vào địa phương mà chỉ phụ thuộc vào qui mô và tính chất của đồ án qui hoạch. Hiện tại chi phí qui hoạch được xác định theo quyết định số 15/2008/QĐ-BXD ngày 17/11/2008 của Bộ Xây dựng. Qui hoạch khu công nghiệp được xác định theo qui hoạch xây dựng nhân hệ số điều chỉnh là 0.55.

File đính kèm

• QD so 15-2008-QD-BXD ngay 17 -11-08 ve viec ban hanh Dinh muc chi phi qui hoach.PDF
    208,5 KB · Đọc: 613

taucua

Cám ơn chị Hồng Ngân rất nhiều!!!! Tôi đã có file và đang nghiên cứu!!!
Nếu có thể trao đổi email và làm bạn bè, tôi hy vọng chúng ta sẽ giúp đỡ nhau nhiều hơn trong công việc!!!