Lập dự án chăn nuôi lợn siêu nạc

T

thach1983

Guest
mình cũng đang rất cần nếu không phiền bạn có thể gửi cho mình

mình đang cần phiền bạn gửi cho mình . cảm ơn bạn nhiều !

ducson79

Thành viên nhiều triển vọng
Tính toán hiệu quả kinh tế trang trại nuôi lợn

Chào các anh em. Tôi đang rất cần một dự án xây dựng trang chại chăn nuôi lợn, có file thẩm định hiệu quả kinh tế thì càng tốt. Bạn nào có cho tôi xin nhé, tôi xin chân thành cảm ơn.:p

huuhaivna

Thành viên có triển vọng
Mình cung đang lap du an trang trai chan nuoi lon sieu nac theo mo hinh trang trại khep kin.
Bac nao co tai lieu lien quan cho minh tham khao voi nhe.
Thanks!
huuhai.ks@gmail.com

V

vudat

Guest
Mình dự định nuôi 250 con lợn thịt và 30 lợn nái. Đã xây chuồng gần xong, nhưng bây giờ bên phòng kinh tế huyện bắt làm dự án chăn nuôi nên mình rối quá, không biết phải làm như thế nào? Nếu anh, chị nào có file dự án xây dựng trang trại nuôi lợn và thẩm định hiệu quả kinh tế thì cho mình xin file dự án này nhé. Xin cảm ơn các anh, chị rất nhiều.
Địa chỉ mail: vudat1176@yahoo.com

N

narcissus_uaf06

Guest
Lập dự án xây dựng trang trại Chăn nuôi lợn nái sinh sản

Anh oi! phần phương án kỹ thuật của dự án có phải là chỉ viết nội dung kỹ thuật nuôi và chăm sóc lợn không? còn phần kỹ thuật biogas thì viết ở phần phương án kỹ thuật hay công nghệ?
Mong anh giúp em!

Last edited by a moderator:

congtyhongduc

Thành viên mới
Cần tư vấn nuôi heo siêu nạc

Bạn muốn lập dự án trang trại heo siêu nạc à ? Hãy lien lạc với tôi , tôi có thể tư vấn bạn ( tôi đã trực tiếp xây dựng và quản lý được 8 năm trang trại của nhà 120 nái ) Lh 0913318580
Tôi cần bạn tư vấn về chuồng trại và kỹ thuật nuôi heo sieu nạc.
Cảm ơn bạn!

N

narcissus_uaf06

Guest
Lập dự án xây dựng trang trại Chăn nuôi lợn nái sinh sản

Có bạn nào biết cơ sở hay định mức nào để tính toán diện tích chuồng nuôi lợn nái ngoại và lợn hậu bị hay không? Mình đang lập dự án này nhưng bí phần quy mô chuồng nuôi này. Có bạn nào biết hoặc đã lập dự án giống hoặc có liên quan, giúp mình với! Cảm on rất nhiều!
Email của mình: narcissus_uaf06@yahoo.com

Last edited by a moderator:
M

memory5983

Guest
xin trợ giúp

Nhà mình đang lập dự án nuôi 30 con lợn nái bà con nào biết giúp mình với. cảm ơn bà con rất nhiều.
mail của mình là: memory5983@yahoo.com

M

memory5983

Guest
Mình dự định nuôi 250 con lợn thịt và 30 lợn nái. Đã xây chuồng gần xong, nhưng bây giờ bên phòng kinh tế huyện bắt làm dự án chăn nuôi nên mình rối quá, không biết phải làm như thế nào? Nếu anh, chị nào có file dự án xây dựng trang trại nuôi lợn và thẩm định hiệu quả kinh tế thì cho mình xin file dự án này nhé. Xin cảm ơn các anh, chị rất nhiều.
Địa chỉ mail: vudat1176@yahoo.com
anh có fìle dự án chăn nuôi đó chưa cho em xin với. thanks!

U

unwritten

Guest
trợ giúp làm dự án

Tôi cần bạn tư vấn về chuồng trại và kỹ thuật nuôi heo sieu nạc.
Cảm ơn bạn!
tôi đang làm một dự án chăn nuôi lợn siêu nạc.nhưng ko biết về kỉ thuật và mô hình chăn nuôi mong được giúp đỡ

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới