Thiết kế định hình cống tròn BTCT

• Khởi xướng chiemxinh
  • Ngày gửi
C

chiemxinh

Guest
Bác nào có thiết kế định hình cống tròn BTCT của Sở giao thông công chính Hà Nội không cho em xin với.

M

minhtuong

Guest
Bác nào có thiết kế định hình cống tròn BTCT của Sở giao thông công chính Hà Nội không cho em xin với.

Thiết kế định hình làm gì có riêng cho Tỉnh / thành nào bác ơi:confused: Đã là định hình (thiết kế mẫu) thì áp dụng toàn quốc chứ, chỉ khác nhau nếu tải trọng khác nhau, hay kích thước cống khác nhau.
Bạn đưa địa chỉ mail mình sẽ mail cho bạn.

C

chiemxinh

Guest
Em cung nghĩ thế nhưng em tìm mãi không thấy nó ở đâu cả. Chỉ thấy mỗi ông Sở Giao thông công chính Hà Nội có ghi nên em mới hỏi xin như thế.
Địa chỉ mail của em là phaitrangeleyahoo.com. Bác gửi giúp em thiết kế của các loại đường kính, các loại tải trọng luôn nhé.
Cảm ơn bác nhiều!

L

lungtung

Guest
Mời các bạn chuyển sang đề tài tương tự

Mời các bạn cùng quan tâm đến các bản vẽ công trình giao thông: cống, cầu, đường... chuyển qua đây để tiếp tục theo dõi và tải file:
http://giaxaydung.vn/diendan/showthread.php?t=5064
chúc các bạn vui vẻ!

Last edited by a moderator:
M

minhtuong

Guest
Em cung nghĩ thế nhưng em tìm mãi không thấy nó ở đâu cả. Chỉ thấy mỗi ông Sở Giao thông công chính Hà Nội có ghi nên em mới hỏi xin như thế.
Địa chỉ mail của em là phaitrangeleyahoo.com. Bác gửi giúp em thiết kế của các loại đường kính, các loại tải trọng luôn nhé.
Cảm ơn bác nhiều!

Bạn xem lại email của bạn. Tuy nhiên mình gửi theo đây:
Chúc vui.

C

chiemxinh

Guest
Bác Minhtuong ơi, sao em không load xuống được thế. Bác gửi hộ em vào email này với nhé. phaitrangele@yahoo.com.
Cảm ơn Bac nhiều!

D

dangtuanna

Guest
Dinh hinh thiet ke cong

Bác nào có thiết kế định hình cống cho e xin với nhé. Đặc biệt la phần đế cống. Em đang cần gấp nên mong các bác giúp đỡ. thank nhiều

nh2nh2

Thành viên mới
Chúc vui.
sao mình down lại ra ảnh .gif. mở ra không có gia bên trong cả mong ban gửi lại minh đang cần tham khảo một số loại cống.

nh2nh2

Thành viên mới
Chúc vui.
mình tải ko được, chi ra file gif thui, bạn cho mình xin theo email NH2_NAT@yahoo.com. minh đang cần mong bạn gửi sớm cho mình.=D>

P

PC_Pipe

Guest
Cống Tròn BTCT Theo Công Nghệ Quay ép Và Rung ép

Chào các Bác, Công ty em đang sản xuất Cống tròn, Cống Hộp BTCT các loại từ D300 đến D2000. Bản vẻ Ống Cống do Viện Khoa Học Giao Thông Vận Tải - Bộ Giao Thông Vận Tải thiết kế. Mình xin chia sẻ với các Bác và các bạn nào đang cần.

Last edited by a moderator:
P

PC_Pipe

Guest
Cống Tròn BTCT Theo Công Nghệ Quay ép Và Rung ép

Đây là file bản vẽ Ống Cống và Đế Cống. Nếu các Bác có cần tài liệu gì liên qua tới Ống Cống, mình sẽ cung cấp cho.

File đính kèm

• De cong SOU (TV)-79.dwg
    168,3 KB · Đọc: 2.836
P

PC_Pipe

Guest
Và đây là các file bản vẽ Ống Cống, lúc nảy dung lượng file lớn quá không gởi được. Chúc các bạn thành công.

File đính kèm

• D300-1200-2.5.rar
    1,2 MB · Đọc: 5.281
  • D300-1200-3.0.rar
    1,2 MB · Đọc: 4.507
  • D1500-2000-QT_79-(TV) final.rar
    1 MB · Đọc: 4.704

myhan

Thành viên năng động
Và đây là các file bản vẽ Ống Cống, lúc nảy dung lượng file lớn quá không gởi được. Chúc các bạn thành công.

Bác có thể upload lại những định hình trên được không, Em tải được nhưng về không giải nén được.
Cám ơn bác trước
xuanchinh11@gmail.com

myhan

Thành viên năng động
Định hình công

Cốt thép các cống có đường kính nhỏ thật D4-D5-D6, Không biết Có bao nhiêu công ty sản xuất cống dùng thép có đường kính nhỏ vậy.
CH

A

an_khanh

Guest
Thiết kế định hình làm gì có riêng cho Tỉnh / thành nào bác ơi:confused: Đã là định hình (thiết kế mẫu) thì áp dụng toàn quốc chứ, chỉ khác nhau nếu tải trọng khác nhau, hay kích thước cống khác nhau.

Bác Minh tuong ơi! Cho em xin với.
đ/c mail của e là: dinhankhanh_vna@yahoo.com.
Cảm ơn bác nhìu nha!!:">

C

conlatdat229

Guest
em la thanh vien moi, nho anh cho em xin thiet ke dinh hinh cong toan tap nhe. mail cua em la conlatdat229@gmail.com. cam on anh truoc.

baoercheng.upvc

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Bên em sản xuất ống nhựa UPVC làm thoát nước, đường kính DN 300mm - 3500mm. Em có bài viết giới thiệu sản phẩm trên 4rum. Rất mong nhận được sự quan tâm của các bác.

N

nhosonha

Guest
Theo Thông tư 09/2008/TT-BXD ngày 17/4/2008 của Bộ XD thì dự toán xây dựng CT điều chỉnh được xác định bằng cách cộng dự toán XDCT đã phê duyệt với các dự toán chi phí xây dựng bổ sung. Nhưng phụ lục tổng hợp dự toán chi phí xây dựng bổ sung chỉ tính đến chi phí xây dựng sau thuế là hết. Vậy chi phí để lập, thẩm tra, thảm định dự toán chi phí XD bổ sung được tính vào đâu? Những khoản chi phí khác như giám sát CT, Quản lý dự án, kiểm toán, bảo hiểm... có được tính bổ sung hay không chưa thấy có văn bản nào hướng dẫn. Ai biết chỉ dẫn giùm mình với. MailL ngonngonpn@yahoo.com Cảm ơn diễn đàn