Thiết kế định hình cống tròn BTCT

• Khởi xướng chiemxinh
  • Ngày gửi
T

toan_0605

Guest
Chào các bác, cho e hỏi là mấy bản vẽ cống đó được thiết kế theo định hình cống nào anh PC_PIPE ơi? cả nhà còn bản vẽ định hình cống nào ko? sent cho em với ở địa chỉ toancd4@gmail.com, vì em đang phải làm đồ án thiết kế chi tiết cống và đường cong chuyển tiếp. Cảm ơn các bác nhiều...

D

diepcic

Guest
Bác nào có thiết kế định hình cống tròn BTCT của Sở giao thông công chính Hà Nội không cho em xin với.
em muốn hỏi các bác là, cống định hình chế tạo theo công nghệ ly tâm, công nghệ rung ép, và công nghệ rung lõi thì theo công nghệ nào cống bền hơn, và bác có thể cho em biết công nghệ nào kinh tế hơn không ah ? Nếu xét cả vấn đề kinh tế và kỹ thuật thì nên sử dụng cống nào hợp lí ở địa hình sài gòn ah ?
Cảm ơn các bác nhiều !

Tuan BSM

Thành viên nhiều triển vọng
Bác nào có mẫu định hình thiết kế tấm lát bê tông kè biển pot lên tôi xin với

Tuan BSM

Bác nào đang thiết kế hoặc có sẵn bản vẽ TK hàng rào xây gạch dày 11cm, bỏ trụ thì pos lên mình xin với

S

sonht80

Guest
Các bác thân mến, bác nào có cái anh chàng định hình cống các loại, với lại định hình tường xây đá hộc không gửi cho em với em đang bí quá,không biết lấy ở đâu. Em thank U các bác nhiều.email của em là sonht80@yahoo.com.vn, hoặc soncaptain@gmail.com, đa tạ các bác nhiều

lenamhn

Thành viên mới
có bác nào có thiết kế định hình cống của bộ giao thông không cho mình với. cảm ơn nhiều. các bác gửi vào địa chỉ mail này nhé: assene_lupin@yahoo.com

Q

quatimtoemau2004

Guest
cho em hỏi hoặc xin mẫu cống cấu tạo D100 có hố thu và dốc nước hoặc bậc nước ở hạ lưu. Em làm đồ án dính cống này.

C

cung.qn

Guest
các bác ơi,có thể gởi cho em vài cống đinh hình D175
mail của em: cung.qn@gmail.com
Khoảng cách giữa các ống cống tính theo công thức nào ạh?
em xin cảm ơn!

T

thangtrammotniemtin

Guest
bạn nào có định hình cống fi 800 miệng cống âm dương cho mình nhé mình cảm ơn các bạn nhiều lắm

tamhuynh09

Thành viên mới
bạn ơi.! bạn gửi qua mail cho mình được không vậy? mình down không được, mail của mình là nhmtam@ymail.com

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
  • Like
Các tương tác: n_v_n

tranhuytienta

Thành viên mới
xin bản vẽ cống D175 D200

bác nào có bản vẽ cống tròn định hình D175 với D200 thì cho em xin nhé.

hohuuthuc

Các bác thảo luận giúp em "Liệu làm cống hộp đôi 1.5mx2 đổ tại chỗ thì dự trù chi phí hết khoảng bao nhiêu vào thời điểm 5-2010" Bác nào đã làm rồi thì cho em tham khảo bản vẽ với ạh! Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!!!

quocanh

Thành viên mới
anh em nào có bản vẽ cốt thép cống tròn định hình D200 thì cho em xin nhé. Cảm ơn nhiều

phucloc171

Thành viên mới
Bác nào có mẫu phui đào cống D1200 của sở giao thông TP.HCM cho em xin với ?(cống đôi D1200, hai cố

Bác nào có mẫu phui đào cống D1200 (cống đôi D1200, hai cống D1200 đặt cạnh nhau, khoảng cách giữa hai cống là bao nhiêu, kết cấu móng cống theo định hình của sở giao thông TP.HCM) của sở giao thông TP.HCM cho em xin với??

mai thanh hoai

Thành viên mới
Xin cảm ơn !

Cảm ơn Bạn nhiều lắm! Chúc bạn thành đạt trong cuộc sống!

xuyen_lk

Thành viên mới
Cảm ơn tác giả

Bản thiết kế định hình 533-01-01 thiết kế cho tải trọng H13-X60 nhưng có người đang tranh lụân với mình là H30-X80; có thể mình sai chăng? có bản thiết kế này thì còn gì bằng. Xin trân thành cảm ơn tác giả.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới