Về phân tích hiệu quả kinh tế tài chính của DAĐT công trình công nghiệp

• Khởi xướng baolong2016
  • Ngày gửi
  • Tags Không có Sửa
M

myviet

Guest
Nguyên văn bởi HaAnh
"Có bác nào cần bài tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện thì cho địa chỉ email để em gửi cho nhé, File có dung lượng lớn quá nên em không Post lên diễn đàn được. Thông cảm nha!"

Địa chỉ của mình: canthohien@yahoo.com
Cảm ơn rất nhiều!

V

vsnam186

Guest
Thân gửi Hà Anh,
Mình cũng đang cần file tính toán hiệu quả kinh tế của dự án đầu tư xây dựng công trình thủy điện. Hà Anh có thể gửi giúp mình theo địa chỉ này: vsnam186@yahoo.com
Cám ơn nhiều!
Best regard!

N

nguyenthanhnhan

Guest
HAAnh gui cho to file tính toan hieu qua kinh te voi nhe!Địa chỉ của tớ là nguyennhan_83@yahoo.com. Các anh chị có nhieu kinh nghiem cho em hoi chut các công trình dân dụng có thể tính khấu hao bao nhiêu năm?Cảm ơn nhiều.

Vo anh

Thành viên mới
Ve khau hao TSCD ban co the tham khao tai QD 2003/QĐ-BTC ngày 12/12/2003
của Bộ trưởng Bộ Tài chính. Trong do huong dan rat ro ve Khau hao cua tat ca cac laoi tai san.

T

TuLe

Guest
Về phân tích hiệu quả kinh tế và tài chính của dự án

Mình cũng muốn có file phân tích hiệu quả kinh tế và tài chính của dự án hãy gửi cho mình theo địa chỉ lan_dung83@yhoo.com

Bộ môn Kinh tế Đầu tư thuộc trường Đại học Kinh tế Quốc dân đã có giáo trình Lập Dự án đầu tư -NXB Khoa học và Kỹ thuật (2003). (Sách hiện có bán tại nhiều cửa hàng). Trong sách có một chương Phân tích Tài chính dự án đầu tư , chương Phân tích Kinh tế - Xã hội dự án đầu tư v.v...Đặc biệt có chương "So sánh lựa chọn phương án đầu tư" nội dung khá phong phú. Xin giới thiệu tới các bạn tham khảo và tìm đọc cuốn giáo trình đó. Thực hành được các bạn ạ! Chúc thành công!

tanthien

Thành viên mới
Mình đang làm Luận Văn Thạc Sĩ liên quan về đầu tư DA B.O.T. Bạn nào có mẫu phân tích tài chính về dự án B.O.T cho mình xin nhé. Cảm ơn nhiều.
Email của mình: thiennguyentan@yahoo.com

P

PVN

Guest
Ve khau hao TSCD ban co the tham khao tai QD 2003/QĐ-BTC ngày 12/12/2003
của Bộ trưởng Bộ Tài chính. Trong do huong dan rat ro ve Khau hao cua tat ca cac laoi tai san.

Xin sửa lại: Quyết định 206/2003/QD-BTC chứ không phải 2003
.........................

Last edited by a moderator:
N

nguyenthanhnhan

Guest
cảm ơn bạn. các bạn cho mình hỏi chút với nhé! chi phí của Dự án có quyết định cụ thể nào ko?mình có thể tham khảo được ở đâu ko?Cảm ơn mọi người nhiều

N

nguyenthanhnhan

Guest
Chi phí mình muốn hỏi đó là chi phí trong thời gian dự án đi vào hoạt động các bạn a!

Đào Xuân Sơn

Thành viên rất triển vọng
Mình đang lập Dự án quy hoạch Khu đô thị mới rộng 365ha. Địa hình có nhiều cây xanh, thảm cỏ, kênh rach đan xen, gần sông rất đẹp. Mình muốn thiết kế và quy hoạch nó theo dạng thành phố VENY của Italia với mật độ xây dựng khoảng 40%. Tổng kinh phí ước tính khoảng 2,5 tỷ USD. Bạn nào có Dự án Khu đô thị với diện tích và địa hình tương tự cho mình xin tài liệu đề tham khảo với.
Email của mình: luaphuongdong@gmail.com
Cám ơn các bạn nhiều

M

myluanatc

Guest
Thân gửi Hà Anh.
Bạn gửi cho mình một bản Bài toán kinh tế - tài chính công trình thủy điện với. Địa chỉ mail của mình là myluanatc@yahoo.com
Cảm ơn bạn nhiều nhiều!

huongtl

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Nguyên văn bởi HaAnh
"Có bác nào cần bài tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện thì cho địa chỉ email để em gửi cho nhé, File có dung lượng lớn quá nên em không Post lên diễn đàn được. Thông cảm nha!"

Địa chỉ của mình: canthohien@yahoo.com
Cảm ơn rất nhiều!

Có thể gửi cho mình một bản được không? mình cũng đang nghiên cứu về lĩnh vực này. Cảm ơn HaAnh nhiều nhé!
Địa chỉ mail của mình huongtl81@yahoo.com

T

tvxdctgtquangngai

Guest
HaAnh có thể gửi cho tôi một bản không ? Hiện tôi đang rất cần vì công ty tôi đang chuẩn bị đầu tư một dự án thủy điện, rất mong có tài liệu tham khảo.
Email của tôi:dunglinhthuy@gmail.com
Cảm ơn trước và chờ mong tin tốt từ bạn !

D

Danhtrung

Guest
Có bác nào cần bài tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện thì cho địa chỉ email để em gửi cho nhé, File có dung lượng lớn quá nên em không Post lên diễn đàn được. Thông cảm nha!
Chào bạn,
Bạn có thể gửi cho mình Bài toàn kinh tế tài chính của dự án Thủy Điện đó không. Mình đang rất cần để nghiên cứu.
Mail của mình là DanhTrung11084@Gmail.com
Thanks!

hanh1982

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Dự án nhà máy đóng tàu

Em đang phải nghiên cứu lập dự án nhà máy đóng tàu. Nhưng mà em chưa hiểu gì về cách lập dự án cả. Anh chị nào có file lập dự án mẫu thì cho em xin với. Thanks

C

cricket

Guest
Có bác nào cần bài tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện thì cho địa chỉ email để em gửi cho nhé, File có dung lượng lớn quá nên em không Post lên diễn đàn được. Thông cảm nha!

Em rất muốn có tài liệu này, chị gửi cho em nhé. Em cảm ơn Hà Anh nhiều: "thuylinh1984df@gmail.com"

oldcat511

Thành viên mới
Phân tích hiệu quả kinh tế của dự án

Xin chào mọi người! Mình đang làm dự án về giao thông, trong đó có phần tính hiệu quả đầu tư của dự án. Nếu ai có file đã làm tương tự cho mình xin một bản với. Xin cảm ơn!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới