Về phân tích hiệu quả kinh tế tài chính của DAĐT công trình công nghiệp

• Khởi xướng baolong2016
  • Ngày gửi
  • Tags Không có Sửa

Gia_XD

Thành viên mới
Về nội dung phan tich hiệu quả kinh tế DAĐT

Bạn Hà Anh ơi! Bạn có thể cho tôi xin 1 bản được không? Tôi đang rất cần
địa chỉ Email của Tôi là: qtrung992005@yahoo.com
Cảm ơn sự chia sẻ của Bạn.
Chúc bạn thành công!

TuvanXD246

Cựu Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Các bạn có nhu cầu tham khảo các file mẫu tính hiệu quả kinh tế của một dự án bất kỳ: giao thông, xây dựng, thương mại...mời chuyển sang chuyên mục này:
http://giaxaydung.vn/diendan/lap-va...hop-cac-mau-du-dau-tu-file-mau-thao-luan.html
Để đọc các bài viết và tải tài liệu (rất nhiều).

Lưu ý tìm kỹ trên diễn đàn trước khi đặt câu hỏi các bạn nhé!

trần cường

Thành viên có triển vọng
Bài toán Kinh Tế-Tài Chính của dự án thủy đỉện

Có bác nào cần bài tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện thì cho địa chỉ email để em gửi cho nhé, File có dung lượng lớn quá nên em không Post lên diễn đàn được. Thông cảm nha!
Chào bạn
Nếu được, phiền bạn gởi cho mình Bài Tính Toán Kinh Tế - Tài chính qua địa chỉ kazucuong@yahoo.com nhé.
Cám ơn bạn nhiều.

T

toannh

Guest
Có bác nào cần bài tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện thì cho địa chỉ email để em gửi cho nhé, File có dung lượng lớn quá nên em không Post lên diễn đàn được. Thông cảm nha!

CHào bạn Hà Anh, bạn có thể gửi cho tôi xin 1 bản qua email toannh@gmail.com.
Cảm ơn bạn nhiều.

longhd

Thành viên có triển vọng
Nhờ bạn HÀ ANH gửi giúp vào địa chỉ mình là: longscudetto@yahoo.com vơi nhé, mình đang cần file PT kinh tế tài chính của dự án Thủy điện. Thanks.

quanghtd

Thành viên mới
Em hiện đang rất cần tài liệu này.
Anh Hà Anh gửi giúp cho em qua EMail này nhé:
Quách Ngọc Quang: quang.quachngoc@gmail.com
Anh có thể cho em số Mobile và mail được không ah? Em muốn chủ động liên lạc với anh.
Mobile: 0985 667 671
Cám ơn anh nhiều.

M

macao_sigon

Guest
Trích:Nguyên văn bởi HaAnh

Chào bạn Hà Anh, bạn có thể gửi cho tôi xin 1 bản qua email macao_sigon@yahoo.com.
Cảm ơn bạn nhiều.
Hoặc bạn nào đã có file trên có thể gửi mình cũng được, thanks các bạn :x

H

hoa225

Guest
Chào bạn Hà Anh
Mình đang làm cho 1 dự án thủy điện, cần các mẫu báo cáo, bạn có thể gửi cho mình 1 bản theo địa chỉ hoa02cdth@yahoo.com. thanks bạn nhiều

kho qua

Thành viên rất triển vọng
Hà Anh ơi! tớ cũng đang rất cần cái này, bạn gửi cho tớ với nhé! Cảm ơn bạn ! địa chỉ của tớ là: hoangdung24122002@yahoo.com

ngokhongxd

Thành viên mới

Chào bạn HAANH. bây giờ mới tìm thấy bài của bạn, mong bạn gửi cho tôi một bản nhé, tôi đang rất cần tài liệu về nhà máy thủy điện. Mail của tôi là: ngokhong66@yahoo.com.vn hoặc tuannv1966@gmail.com, bạn gửi cả hai địa chỉ cho chắc ăn..hii..Cám ơn bạn nhiều.

L

LEO313

Guest
Em đang rất cần bài phân tích tài chính,kinh tế xã hội của dự án khu điều dưỡng.Các anh có thể jup em đc ko.E cảm ơn nhiều.Địa chỉ mail của em:nguyentuan313_2006@yahoo.com

H

huucuong123

Guest
Mình đang làm dự án dầu tư xây dựng xí nghiệp sản xuất, xây lắp cơ khí cho công ty sản phẩm chủ yế là vật tư , thiết bị, chuồng trại chăn nuôi công nhhiệp và lắp đặt nhà xưởng. bạn nào có bảng phân tích hiệu quả kinh tế của dự án trên xin giúp mình với. cảm ơn.

T

thanhtamhd88

Guest
chào bạn Hà Anh ban co thể gửi bài tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện cho mình được không.Mail cua mình là: thanhtamhd88@gmail.com

Huu Hien CC1

Thành viên mới
Xin file tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện

Tôi đang rất cần file tính toán Kinh tế - Tài chính của dự án thuỷ điện, bạn có thì gởi cho tôi. Địa chỉ của tôi: huuhien_hongha@yahoo.com.vn.
Chân thành cảm ơn

gau_xinh

Thành viên mới
Hay quá. Bạn có thế gửi qua mail cho mình k (kieutrang270786@gmail.com)? Mà có mail của bạn ở đây thì tốt quá:(

trieuphitruong

Thành viên mới
Tôi đang cần file mẫu tính hiệu quả kinh tế dự án dầu tư gồm kho xăng dầu,bãi container,kho ngoại quan,kho cfs bạn nào có gửi cho tôi truong@hungthai.com.vn .xin cảm ơn

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới