Xin tài liệu về các phương pháp tính chỉ số giá XD (có của nước ngoài càng tốt)

nqthinhk46

Thành viên có triển vọng
bác nào có tài liệu nói về phương pháp tính chỉ số giá xd của nước ngoài cho em xin với. thanks. nqthinh83@yahoo.com.

V

Vũ Huy Trân

Guest
chi số giá xây dựng

Tôi đã tìm được công thức để tham khảo. Tuy nhiên nguồn cung cấp công thức chưa rõ, nếu Bộ Xây dựng hoặc Tổng Cục Thống kê chính thức công bố rõ ràng thì quá hay.

nqthinhk46

Thành viên có triển vọng
Tôi đã tìm được công thức để tham khảo. Tuy nhiên nguồn cung cấp công thức chưa rõ, nếu Bộ Xây dựng hoặc Tổng Cục Thống kê chính thức công bố rõ ràng thì quá hay.

em đang nghiên tìm hiểu về chỉ số giá xây dựng. ngoài mấy văn bản hướng dẫn của BXD về phương pháp tính chỉ số giá thì chẳng còn tài liệu nào khác để tham khảo cả. bác có file thì cho em xin một bản được không ah nqthinh83@yahoo.com. xin cảm ơn trước ah.

N

nguyet1111

Guest
chỉ số giá xây dựng

các bác tham khảo file chỉ số giá đính kèm nhé.
chúc các bác vui vẻ

File đính kèm

• Chisogia.doc
    1,2 MB · Đọc: 606
H

htkt2

Guest
bác nào có tài liệu nói về phương pháp tính chỉ số giá xd của nước ngoài cho em xin với. thanks. nqthinh83@yahoo.com.
- Mình có sưu tầm được 1 tài liệu nói về cách xác định chỉ số giá xây dựng bằng tiếng việt, bạn tham khao nhé !

File đính kèm

• 1468_Phuong phap xdinh chi so gia xay dung.doc
    76,5 KB · Đọc: 1.084

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Các bạn có thể tham khảo thêm tạp chí chỉ số giá cả hôm nay (Today's price index) do Vụ Thống kê Thương Mại, Dịch vụ và Giá cả do Tổng cục Thống kê phát hành hàng tháng. Mình sẽ cố gắng thu xếp để scan và up lên chia sẻ với các thành viên diễn đàn trong thời gian sớm nhất.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới